DCM - Đón sóng Luật thuế 71 sửa đổi

Lệnh kê đỡ bên dưới khủng và mạnh mẽ quá nhỉ ? Lại có biến với dòng Phân rồi chăng ?

Đạm Cà Mau có gì mà chơi ngoài giá Urea tăng đâu
ngua-1-3647-1390668753

1 Likes

Sáng nay cũng đã có lúc qua 33.x khoẻ thật

Xem DPM set game thoái vốn trình siêu ủy ban tới đâu rồi, hàng này game tương tự CSV đấy

2 Likes

Mỗi cổ lại có câu chuyện riêng.

DCM nay đẹp luôn bác

1 Likes

Bác thấy DCM ngon chưa ? Từ 29.x và 30.x …kết phiên cuối năm Âm lịch 2023 có giá 34.x quả là hết nước chấm còn gì nữa.

=>Las nay cũng vậy có lúc đã 18.x…; còn BFC nữa nhé

1 Likes

Bạn bán DCM hay vẫn giữ bạn?

2 Likes

Vẫn giữ không mua thêm

Như đã nói sáng nay đó bác Phân…khoái khẩu mà…

Bạn có mã nào mua mới ko bạn?

Chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ nhé

1 Likes

Chúc bạn năm mới phát tài phát lộc, đầu tư trúng lớn.

2 Likes

Cám ơn bạn nhé

Ngày mai (ngày 21/02/2024) theo dõi thêm Las … có Nghị quyết ban hành chuẩn bị cho Đại hội cổ đông sắp tới ….làm 8% cổ tức cùng tin vui lợi nhuận khủng Quý 01/2024

image

2 Likes

Giá urê kỳ hạn giảm xuống còn 380 USD/tấn, đánh dấu mức thấp mới trong 5 tuần, do giá khí đốt tự nhiên thấp hơn tiếp tục mang lại cho các nhà sản xuất phân bón
nguồn nguyên liệu hiệu quả về mặt chi phí. Nguồn cung cấp khí đốt tự nhiên dồi dào trên toàn cầu, được thúc đẩy bởi mùa đông ôn hòa, đã cho phép các nhà sản xuất đẩy mạnh sản xuất, hỗ trợ nông dân bổ sung nguồn dự trữ của họ. Đồng thời, chính phủ Ấn Độ tích cực ủng hộ việc giảm sự phụ thuộc của nông dân vào phân bón hóa học, với lý do lo ngại về độ phì nhiêu của đất và sức khỏe con người. Nhập khẩu của nước này giảm 21% vào năm 2023. Tin tức tốt cho nhóm cổ phiếu ngành phân bón
image

Quan sát thêm DRC

Giá ure giảm thì dpm dcm tèo