LDG được cá mập mua vào nhiều nhất trong phiên GD 24/12/2021

, , , , , , , , ,

Gửi cả nhà tổng hợp phiên giao dịch ngày 24/12/2022.
LDG được cá mập mua vào nhiều nhất trong phiên giao dịch ngày hôm nay (chỉ riêng 15p giao dich, tổng giá trị mua vào là 69.5 tỷ đồng tương đương 3.5 triệu cp).
Các cp ngành bds được cá mập mua vào với khối lượng lớn là GEX, FLC, CEO, KBC , VCG, SCR
Đáng chú ý là ngoài các cp ngành ck được cá mập tiếp tục mua vào từ nhưng phiên gần đây như SHS, SSI, … thì các cp ngành ngân hàng cũng được quan tâm trong hai phiên gần đây như CTG, LPB, MSB, TCB .
TPB là cp ngành ngân hàng được ưu tiên nhất trong phiên ngày hôm nay
Chúc tất cả ai đọc chủ đề này một Giáng Sinh vui vẻ và ấm áp.

6 Likes

Cá mập nó múc LDG ác, giá trung bình 20.x

Vâng bác, tổng KL lệnh cá mập giao dịch của LDG hôm nay là 4.2Biden (Mua ròng 6.4 Biden , bán ròng 2.2 Biden).
Hôm nay LDG cũng xuất hiện trên bot social trending của X51.vn luôn ạ

image

LDG còn giảm về 16 mới tạo trend mới được

2 Likes

LDG trend tuần OK đó các bạn! Volum tuần khủng, nến tuần quá đẹp, hôm nay rũ hết T+. Tuần sau chỉnh phục mốc 23-25

1 Likes

giảm vài phiên cân bằng…đích đến 3x tiếp theo, bds còn trend dài, LDG quỹ đất quá khủng.

1 Likes

Khó về 16k. Nay có lúc dư bán sàn 5 triệu cổ. Ai múc?

1 Likes

Cp tiền năng với quỹ đất khủng giá này quá hạt dẻ với con sóng bđs khổng lồ vài năm tới.

1 Likes

Muc tẹt ga LDG cho tôi

1 Likes

App j có cái này hay vậy cụ?

1 Likes

T+ bán cho lắm vào, Tự doanh tổ chức nước ngoài nó ôm hết !

1 Likes

Tôi cũng đăng ký tài khoản rồi mà tìm không thấy cái biểu đồ này chỗ nào bác nhỉ? Bác chỉ giúp cái được không? Xin cảm ơn!

Quỹ đất làm gì mà khủng, toàn đất vướng pháp lý

Chim chóc làm gì cụ! Nói túm lại xu hướng tìm năng lĩnh vực bđs 2022 và xu hướng dòng tiền tuần qua ngắm đến LDG. Thấy vậy thì múc đừng phân tích chim chóc gì, chấm hết !

1 Likes

Bác vào X51.vn nha bác. trên này có hết. Nếu bác cần hỗ trợ thì inbox em ạ. Chúc các bác Giáng Sinh vui vẻ

1 Likes

Không khéo t2 xanh luôn ý chứ. Như DIG hôm qua ý

vậy à . Vậy né gấp nhé …
:grinning_face_with_smiling_eyes:
Chê với đồ…bày đặt
Lên 3x 4x khen rẻ…

Toàn thằng ngu mới mua hả bạn

Mình đu đỉnh LDG 21 mua vào 200k cổ không thấy run tí nào ! Sang nay mới mua thêm 50k ! Kỳ vọng lên 5x 9x ăn lồi mồm hahaaaa