LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Cuối tháng 6 họp xong lần 3
  • Quí 3 phát hành riêng lẻ 120tr cp giá 12k/1cp
  • Giá LDG lại tăng phi mã đó mà
1 Likes

vậy là vẫn chưa được 3x à??? :joy:

chưa hiểu cái phrl lắm bác, phát xong là giá cp bị chia hả

Sợ k có mà chặt ý chứ :))

Thì cũng coi như hết quý 2 ! Quý 3 ra game PH ! Nhưng số lượng CP sẽ bị thay đổi tầm khi nào bác nhỉ !

1 Likes

Loại hạ đẳng này ở đâu mà láo thế nhỉ?

1 Likes
  • không bị chia, vì cp được định nghĩa mệnh giá 10k/cp; đã bỏ ra 12k mua 1 cp rồi thì ko bị chia nữa
  • Chỉ nhận cổ tức bằng cp, chia thường cp giá 0 đồng thì giá cp trên sàn mới chia thôi
  • Quí 3/2022 mà phát hành riêng lẻ thì số lượng cp thay đổi từ quí 3 luôn; nhưng giao dịch thì 1 năm sau
1 Likes

Chẳng hiểu loại hạ đẳng đó bác à; gán ghép vu oan vô cớ. Loại đó cả đời không khá được, chim cũng được nhưng nói nó căn cứ, chứ loại này nó nói cho sướng mồm

Mẹ em, 60 tuổi, giáo viên nghỉ hưu. Em chia sẻ cho anh em có động lực
Em là người rủ mẹ em vào LDG hi vọng không làm mẹ thất vọng

12 Likes
  • 15h ngày 30/06/2022 họp đhcđ lần 3 nhé; ae có thời gian thì vào hóng
1 Likes

Lại vào 1 buổi chiều thứ 5 đẹp zời

Tận cùng của thế giới là tây phương cực lạc, nơi ai cũng mong muốn đến. LDG sắp đạt được tận cùng của nổi khổ đau là bước sang niềm hạnh phúc vô bờ bến.

2 Likes

anh Hưng nếu đọc được những dòng này mà không có ý thức đoàn kết cổ đông vì mục tiêu chung LDG vốn hoá tỉ đô thì…TỪ CHỨC ĐI!

4 Likes
  • Loanh quanh 12k/1cp xúc được bác à; nhưng tư vấn cho các cụ là xác định 2 năm; cho các cụ đỡ sợ biến động hàng ngày.
1 Likes

bác yên tâm, LDG ko sụm được đâu

2 Likes

2 năm thì hơi dài với mẹ em. Em đang tư vấn là mẹ giữ đến cuối năm rồi bán. Số lượng của các cụ không nhiều, chỉ vài nghìn cổ thôi, coi như thay vì gửi ngân hàng thì cho vào cổ phiếu thôi ạ.

Cả nhà em chơi tiền thịt không margin nên không sợ, em thì mục tiêu giữ đến hết 12/2023 hoặc đến kỳ vọng của em, cái nào đến trước thì em xuống tàu. Lúc nào xuống tàu em sẽ báo chào các bác :slight_smile:

3 Likes
  • Tư vấn xa chút; đề phòng thị trường có biến
  • Nói chung cuối năm là có lãi so với giá 12k này rồi; nhưng nên kéo dài thời gian chút, đề phòng biến động thị trường. Coi như tăng hệ số an toàn lên
2 Likes

Chuẩn bị công bố thông tin thầu bè LDG sky cũng coi như có 1 tin tốt nữa

4 Likes

Hi vọng sắp tới dòng tiền chốt lời từ Cảng, Phân, Cá… sẽ vào các nhóm mã đã chiết khấu đủ sâu.

1 Likes