LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đáy r ae đừng tuyệt vọng. Ldg nay ngon mà

1 Likes

Các cụ cẩn thận, chứ tôi thấy BĐS ko có cửa tới năm 2024 rồi…!
Nào là TP, lãi suất, giá đền bù, thuế chuyển nhượng…
Còn quá nhiều thứ chưa rõ ràng, các cty BĐS thương mại sẽ ko có nhiều room để tăng biên LN như trước đc.
Tôi hiểu như thế, cụ nào có ý khác cứ cho ý kiến…?

1 Likes

Nhảy đi đâu :))

1 Likes

Đoạn này nhảy nhót, mua mới hàng về khéo lắm được vài %. Còn tbg hàng cũ thì khác gì margin kẹp càng thêm kẹp. 1 cây CE chết chóc kéo theo 3 cây sàn thì càng chìm sâu.

2 Likes

Tớ bán đất chuyển sang nghề gánh phân với thí nghiệm hoá chất ở 1020 r. Mấy món này ít ra còn có tăng trưởng và cổ tức tiền tươi thóc thật.

Phải tính kỹ vì ko phải phât hành là đỡ giá là kéo nhé. Cp lên còn phải thuận theo thị trường. Đối với thời giá it nhất năm 2022 và nửa đầu năm 2023 bđs vẫn là nhóm it thu hút dòng tiên . Khả năng cao trong năm 2023 chỉ về giá 8-10

1 Likes

4.x cũng là vùng đáy covid 3/2020 rồi các cụ nhỉ. Nhiều mã bđs khác còn cao hơn giá lúc đáy này nhiều

1 Likes

Về 4x rồi mã vẫn bán tháo. Ko thăy đâu là đáy

Đáy covid 2020 là 3.86 cụ nhé.
Mô hình nhắm mắt xuôi tay.

1 Likes

close price và chart week đỡ vụn

Tư do và thả nổi, vô đáy.

Bác đi săn qui mô lớn chưa?

yeah!

sàn rồi kìa bác. Mai bắt đầu săn để anh em vào tb giá cái.

Múc

Khô máu mãi đỉnh.

giá này chỉ ép được đội margin cutloss, chứ doạ sao được các anh đông tiền vừa chốt lãi cổ bluechips.
Đừng quên đội này sắp nhận được cả tấn cổ tức VNM. KKK
Ngoại trừ DIG, còn lại bắt đáy tất cả cổ đất. DIG không phải là không ngon, mà chỉ là ghét thái độ Chủ tịch và Thánh vật. Sống thất đức như chúng nó sẽ sớm bị xử !

3 Likes

To mồm dọa ma dọa quỷ,giỏi vào đỡ đi cho ae cầm máu

chửi được chúng nó thì cũng làm được. KKK

1 Likes

Vẫn ổn chứ ông bạn.

1 Likes