LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hoàng kim thì có thể 5-10 năm sau có lại 1 trận sóng thần khác. Xác định vậy cho nhàn, bác đã xác định kẹp thì chấp nhận thôi. Vùng này giá rẻ lắm rồi, đi kiếm tiền xúc thêm chứ ngại gì nữa

CP BĐS có lẽ bước vào giai đoạn suy thoái. Một loạt các khó khăn đang chờ đợi phía trước: lãi suất NH tăng, chuẩn bị trả lãi trái phiếu DN,

thế mà lúc LDG 2x tôi bảo ông bán thì ông hùa theo tụi nó chửi tôi đấy kkkk

Haha, thực ra tôi cũng ngẫm mà. ông nói vậy thì tôi biết ông là ai rồi. Nhưng sự thật mà nói thì từ đầu năm đến giờ lãi mỗi LDG do bán đợt đó đó.

Báo cáo các đại ca, em thấy xuất hiện tín hiệu để đi săn quy mô lớn!!!

2 Likes

Tất cả đã là dĩ vãng các a ạ. LDG khi nào là đáy. Chia 6 tài khoản từ đỉnh rồi. Bác @Phamhung basn hết chưa bác.

2 Likes

Lái BĐS không giữ lấy câu “ăn cây nào, rào cây nấy” cho mình, tháo cống thoát vốn khỏi BĐS để chạy sang cách ngành khác, rồi cũng có ngày ra đê ở mà thôi.

1 Likes

Tôi tất toán ít trả nợ, lõm 60% phần còn lại. Nói chung nát ko thiết nữa rồi.

Cụ vẫn khoẻ gõ được phím là mừng.

Nay cắt lỗ ATC xuống tàu LDG. May đc giá tốt. Chào ae chúc ở lại thắng lợi. Giá ngon quá r

1 Likes

Sao nhảy nhót suốt thế mon.

Tôi nay còn táng cả mớ sàn, ko
Thấy tiếc mà thấy vô cảm.

1 Likes

Vào 7.41 định lên 10 bán ai ngờ phải cắt 5.30 :))))). Sang tập trung cho con DIG.

2 Likes

Tính kĩ nhé, pht thêm
Xong ko ai đỡ đâu

2 Likes

Nó phải đỡ giá để pht

:neutral_face::smiling_face_with_tear:

Gần cuối 14h29 tôi định sút sàn. May nó lệch vào atc đc 5.3 thay vì 5.13

1 Likes

Mon này đánh cũng nhảy như ngựa nhể:rofl::rofl::rofl: tôi bảo rồi nhảy 3 lần đúng 1 lần sai thì cũng vứt.Mon này nhảy khỏe ăn dc maqys nhịp ldg rồi nhảy xang dig với hdc thì cũng chẳng khác gì đứng yên :joy::joy:.Dig đợt này xấu lắm,đã bán thì cứ giữ tiền chứ mua mua bán bán làm gì cho mệt

1 Likes

Cũng yếu lắm cụ ợ.
Tôi bán dần từ 10.4 về 9.8. Cắt lỗ hơn 10% nhưng thực tế là 40% bởi NAV phình ra gấp 4 khi về bờ ở 11.
BĐS gặp khó thực sự rồi, giá hiện tại chia 2 so với đỉnh hồi ở 1295, để về mệnh cần tăng 100%, một kỳ vọng không tưởng trong giai đoạn này.

1 Likes