LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Với phiên hôm nay thì các bác chuẩn bị tinh thần. KB1 mai tiếp tục sàn thì sau tết sẽ đi ngang (lên xuống biên độ hẹp) và phải đến khoảng giữa tháng 2 thì mới có cơ hội tăng trở lại. KB 2 mai sữ

KB2 mai sẽ bắt đầu xanh và kết thúc đợt điều chỉnh, qua tết sẽ là hành trình lấy lại mốc đz

Ý các bác ở trên muốn ổn định ma bác ! Hihi

Mình chỉ sợ đất nhiều nhưng vướng mắc pháp lý . Tiền ko có để khởi công thì lại bán thóc non . Đến chán

2 Likes

Với lại năng lực của lãnh đạo cũng pải tốt , có tâm , có tầm muốn xây dưng doanh nghiệp đi lên chứ đằng này lãnh đạo toàn làm thuê . . . Có cầm thì 1 lượng nhỏ % . Thửi hỏi nếu có cá mập muốn thâu tóm …lãnh đạo cũng ra đường. . . . Tôi rất kỳ vọng em nó lên để về bờ thôi. . . .

2 Likes

Mấy bác nghe bên ngoài tụi nó nói LDG là bánh vẽ, hàng lởm thì cũng kệ tụi nó các bác ạ. Bánh vẽ gì mà vẽ đc 1200ha đất sạch kinh thế, bánh vẽ gì mà vẽ ra được Sky đang làm móng cọc, Viva Park, Thành Đô vẫn đang tiếp tục xây. Bánh vẽ gì khi mà Riverside sắp công bố trong năm nay. Bánh vẽ gì mà vẫn đang ấp ủ hợp tác với tụi NN làm Grand và Vân Phong.
Nói chung kệ tụi nó các bác ạ

5 Likes

Do hoảng loạn mới có giá này

2 Likes

Cá mập muốn thâu tóm cũng dựa vào giá trị tài sản mà cty đang có chứ đúng ko bác, nếu cá mập thâu tóm được mà có tầm nhìn tốt hơn thì cũng welcome thôi, em thấy nó tốt mà (trừ khi nó bán lúa non). Nhưng em nghĩ ông Hưng cũng ko phải hạng xoàng đâu, bỏ mấy năm đi thâu tóm quỹ đất, tuyên bố muốn LDG là top5 cty BĐS thì cũng k để thằng khác nó ngồi lên đầu mình dễ đâu

4 Likes

Tử thủ với thủ đô.

Mong Ô hưng ko gây thất vọng

1 Likes

Mời các bác xơi chén nước chè, và ngồi xem lái diễn. Lái sắp đạt mục đích là gây hoảng loạn để nđt bán hết cp giá rẻ rồi đấy, hy vọng ae mình không bị rơi vào tình trạng bán đổ bán tháo.

1 Likes

báo giá sửa cái nhà Điều hành BQL dự án đó…mà rớt rồi

1 Likes

Lau sàn ăn tết. :3

1 Likes
  • LDG rẻ như bèo, vốn hóa cty nhỏ hơn lợi nhuận 2 dự án LDG sky và LDG river ~4000 tỷ trong 3 năm nữa 2022-2023-2024
1 Likes

Đường Thống Nhất (trục đường Đông-Tây ngõ Đông Sài Gòn), nơi LDG Sky toạ lạc có quy hoạch mở rộng lên tới 32m.

2 Likes
  • Vậy là dự án đó có thật và đang tái khởi động đúng ko bác??
1 Likes

bán nhà mà vào. lùa gà ít thôi, con hàng rác bơm thổi cái lin thằng thất đức

Còn 2 cái Intela bên Quận 8 cũng đắc địa lắm bác. 1 cái trên đại lộ Võ Văn Kiệt, 1 cái ở An Dương Vương. Giờ ai muốn nhận lại cọc thì cho nhận luôn. Sau này xây chung cư ngon bán giá cao hơn :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes
  • Thất con mịa mày; tao phân tích chứ có hô hào vào đéo đâu
2 Likes
  • Mày đầu tư thua lỗ, trách cái đầu b mà trách; tao phân tích sai à; cái con mịa mày
2 Likes