LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Quả DXG bán 80 triệu cổ khả nghi lắm

Bác thông tin cụ thể hơn được không ạ

1 Likes

Như link e gửi nhé, DXg bán lỗ, giá 6k/có, e nghĩ đằng sau chắc nhiều vấn đề chân trong chân ngoài

1 Likes

Mà ông Thìn râu DXG thì a e còn lạ gì nữa

• Thường bán cp ko có ý nghĩa bằng mua cp bác à; đã mua vào thì chắc chắn ngắm tương lai phải tốt mới mua.
  • Còn bán cp có hàng nghìn lý do, cần tiền phải bán, chứ chưa chắc vì đoán được tương lai nó giảm giá nên bán. Từ mình mà suy ra, nhiều lúc bản thân cần tiền, muốn bán rẻ để nhanh lấy tiền
1 Likes

có thể là xung đột lợi ích, vì cùng lĩnh vực. nó cũng là thông tin để khẳng định đường đi riêng của mỗi doanh nghiệp, e thiên về suy nghĩ này.

1 Likes

Chả hiểu hàng đâu vác ra bơm kinh thế . Cư như kiểu ngày mai động đất…

em thiên về sung đột lợi ích; LDG chuyển sang phát triển chung cư, mà DXG cũng chung cư thế thì DXG cứ bán lấy tiền, tập trung phát triển các dự án chung cư của chính bản thân DXG còn hơn

1 Likes

Để xem chúng nó có bao nhiêu hàng để short, cứ short thoải mái

1 Likes

Lại bị nhốt sàn, khả năng là chỉ đạo ở thượng tầng r

1 Likes

Bất động sản sàn hàng loạt

2 Likes

Các bác để ý xem, phiên nào cũng khớp 10 triệu

Bó tay =))

Nay có cầu vào tại nền cũ rồi; ace cố lên; công ty giờ vốn hoá còn có 3k6 mà cả chục dự án; trong đó có 5 dự án lớn; 2 dự án đang làm và thu về dòng tiền trong 2 năm tới; 3 cái kia đang dần triển khai; mình thấy cổ phiếu đi lên tạo 2-3 đỉnh thì đi xuống sẽ có vài đáy; hi vọng nay là đáy hoảng loạn cuối cùng. Thiên thời không ai quyết định được; kế cả con bác Hồ Tùng Anh hay con bác Long cũng không quyết định được.

1 Likes

Chứ lái mà ko được bật đèn xanh cũng ko dám mà bán phũ ntn

1 Likes

Cổ phiếu thì tốt ko phải bàn cãi bạn à, chỉ sợ bàn tay vô hình thôi, nó thao túng, định hướng theo chỉ đạo ,thì cổ đẹp thì cũng bị méo mó, vì nó đánh mất bản chất của thị trường, hy vọng t có linh cảm sai về vấn đề này

Đất xanh còn tý nào trong ldg đâu

Leo núi ko nổi

em đang nói câu chuyện thoái sạch vốn của DXG năm 2020