LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tt vni mất điểm quá

Tan nát

Mỗi lần sàn em mua 1 ít, nhưng em cũng toát mồ hôi với ldg rồi, chắc k dám vào nữa nằm im nghe ngóng tình hình vậy

2 Likes

1 Likes

Còn sấu hơn ca idi

Theo mình chỉ là dòng tiền nóng đẩy cổ phiếu lên rồi nó rút ra; giờ cần thêm người mới nhận ra điểm tốt của LDG. Cái này phải cần thời gian để dần sáng tỏ. Như VOS từ 2 lên 5 xong cũng về 2 đi nền thôi. Lúc đó nó bị coi là cổ đầu cơ; rác nhưng kết thúc chu kỳ VOS tăng gấp 5 lần cái đỉnh 5 là 25 đó thôi.

• Không sai đâu, đập có hệ thống.
  • Em đã bảo rồi thiên thời, nhưng thái giám nó là người mang thánh chỉ đi ban; mấy ông tướng ở xa tinh tướng, đáng lẽ 7 ngày thánh chỉ đến; nó kéo dài 28 ngày mới đến, thưởng đến nơi thì cũng héo hon hết rồi.

Đầu giờ giá sàn sau đó đã được đẩy lên đỏ, sau khoảng 6tr cổ thì bắt đầu đập lại giá sàn, chứng tỏ nhỏ lẻ bán cũng nhiều còn các anh lái vẫn muốn đánh xuống, có thể các anh lái muốn test thêm vài phiên nữa rồi mới cho đi ngang hoặc đánh lên. Cơ bản không phải hàng rác nhưng thuộc hàng nóng và lái muốn ăn dày. Các bác yên tâm theo rồi cũng có ăn thôi, còn hoảng loạn thì chỉ có ăn cám.
Nay em nhặt thêm một ít, lúc đầu thấy giá đỏ định hứng, nhưng cứ đặt giá sàn gần 2 tiếng mới khớp

2 Likes

Ngày nào cũng vol 10tr và dư bán gần 2tr. Nhin riết dejavu luôn :))

1 Likes

đu giá 18 tưởng ngon cuối cùng còn đúng cái nịt

Các bác đừng vội bắt đáy nhé. Nó cứ đánh nhấp nhả kiểu này chưa biết đâu là đáy. Đã muốn dca rồi thì tìm đc cái đáy chuẩn thì đỡ hơn. Kể cả nó phi đc vài phiên cũng đừng vội vào, vì sẽ có người táng ra nữa. Nào đáy 2 hình thành mình vào bắt. Đã lỡ kiên nhẫn đi dài hơi, thì cũng kiên nhẫn vào lệnh các bác ạ

2 Likes

Đạp luôn về 6-7 đi nhe các bác

Có phải nhóm A7 đang vào LDG không bác? Mình thấy có pic mới pr nhưng khg buết thuôc nhóm A7 hay không?

cơ hội cuối cùng múc giá sàn. kk

sắp sửa thấp hơn giá sổ sách rồi các con giời ạ

tiền ko margin và ko phải tiền để lo công chuyện thì múc mạnh. cầm 3 năm 10 năm

tết xong k còn giá này đâu

rẻ như rau rồi. hơn hộp mỳ tôm tí thôi

chua khi nao ôm cp lỗ mà e vui vẻ như bjo các bác ạ

2 Likes

Có 116 người đang xem chủ đề này. Đông vui quá.