LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

https://vietstock.vn/2022/01/dig-bao-lai-ky-luc-trong-nam-2021-tien-va-tien-gui-tang-manh-737-929696.htm

nói vậy thôi. ai thấy rẻ thì cứ nhặt. coi như tích sản. giá này cty có phá sản cũng chả lỗ dc đâu

Rác hay kim cương cũng giống nhau cả. Tất cả BDS nằm sàn hết. Liệu sóng BDS đã hết? Về mệnh giá mua thêm để vài năm xem ntn. FLC dow như vậy mà bây h cũng phải dừng lại giá ~10. Nhưng LDG quá khó tính đáy. Vì LDG ko thể tính đc khi vẫn duy trì 10tr/ ngày thì tính ntn? Chung qui chơi đến cùng xem kịch diễn ntn bằng cách mỗi ngày mua 5k cp đến khi CE. Dự 20 phiên chắc mua 100k và nếu như vậy thì giá chắc về 1 cốc trà đá.

1 Likes

A7 chỉ có CEO; DIG; L14. Bọn ■■■ nó lái bẩn nên dựa hơi đánh lên thôi. Bị lùa gà hết cả lượt rồi.

Anh em cổ đông LDG vô topic này. LDG rất giống CEO lúc giá 1x. Có thể nhân 10 lần tài khoản hòa nhịp cùng Thiên Thời kép mũ ba trăm năm hiếm gặp

Múc tích sản lần anh em ơi !!!

2 Likes

sau đợt này ldg dẫn sóng :innocent:

2 Likes

LDG giá này cũng giống như CEO lúc giá 1x thôi người anh em.

LDG đã tăng được bao nhiêu đâu, tính luôn từ tháng 3/2020 nếu so với các cp khác; trong khi tài sản của LDG rất lớn.

2 Likes

cái sai khi mua 1 cp quan trọng ko phải mua giá cao và cắt lỗ bao nhiêu %. cái sai là mn kỳ vọng ăn bằng lần trong thời gian ngắn rồi đặt cược tất cả vào. thử hỏi có ai phải cắt lỗ L14 ko. tất nhiên là có. vậy vấn đề là gì, cùng mua 1 cp nhưng người sai ng đúng, khác nhau ở đâu?. chính là thời gian nắm giữ trong bao lâu các bác ạ. mà muốn nắm giữ lâu thì phải gì? vốn trong hạn mức có thể dành ra đầu tư vứt đó và tuyệt đối k margin

CEO từng lên được 100 thì LDG ít cũng 6x

Nói thiệt với anh em là hôm nay tôi mua mới tôi chọn LDG đầu tư đúng nghĩa chứ không chọn CEO DIG mặc dù tôi ngưỡng mộ A7

2 Likes

Quý 4 ra rồi. LDG lãi 109 tỷ sau thuế gấp hàng trăm lần cùng kỳ. Gấp hơn chục lần lãi của SCR quý 4 nhé.

Link đây: https://www.ldginvestment.vn/pdf/20220128ldgbctc-hop-nhat-quy-iv2021_vi_1643351435.pdf

2 Likes

bình tĩnh mà nhặt thôi bác. các hội nhóm cãi nhau inh ỏi chắc sắp đáy r đó

chúc mừng cổ đông LDG với Q4 tuyệt vời, không hạch toán nhiều, chỉ vừa đủ để tạo niềm tin cho cổ đông dài hạn! Hôm nay ăn mừng sự kiện này nên Spartan đã khẩn trương hành động.
Cảm ơn hệ thống và service đã ghìm xuống giá thấp! Hồi 20 ai bán đi giờ đã có thể mua lại với số lượng gấp rưỡi rồi. Nhưng có lẽ các bạn đã rò rỉ tin tức rồi đấy nhé, vì thấy các Mũi Lõ đánh hơi được nên đã đu theo rồi :smiley: :smiley: :smiley:

9 Likes

LDG cao thế này cơ mà

Chắc hành sell còn ngày cuối năm thôi, 109 tỷ quí 4, năm 2022 -2023 thì lại tuyệt vời ông mặt trời . Húc xúc múc !

Vừa xem bctc q4, em xúc thêm 1 ít

LDG quý 4 lãi tốt thật, hóa rồng từ đây

Thế là sắp quay xe à bác He He ơi