LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Viva park, nhìn cũng đẹp đấy chứ

9 Likes

Mới hả bác? Nhiều khách đến tham quan mua căn hộ ghê

Đúng rồi bác ơi, ở chỗ này đến sân bay Long thành gần lắm, vùng trảng bom quy hoạch chuẩn lắm, giao thông rất tiện lợi, tôi trc làm ở trảng bom 1 thời gian

3 Likes

1 Likes

Trảng bom cách sân bay Long thành 27km

3 Likes

đất của LDG ở Trảng Bom 90% là đất sạch đã xong cả hạ tầng kĩ thuật. Chỉ chờ giá cao bán thì cổ đông hốt bạc, đất ở đây để càng lâu càng lãi đậm, càng có giá

5 Likes

2 tháng ngậm đắng, cả năm hổ báo mật ngọt!

1 Likes

cảm ơn hình ảnh thực tế của bác. Dự án này bị tạm dừng một thời gian ngắn bây giờ được mở bán trở lại khi giá đất đã tăng gấp mấy lần (đúng là trong cái rủi có cái may). Hạ tầng và nhà xây gần hoàn thiện hết rồi chỉ chờ giá sốt cao bán cho được giá

3 Likes

CEO vốn hóa có lúc tỷ đô thì không còn hấp dẫn để mua đầu tư nữa. CEO tôi thấy không bằng LDG, nói thật

1 Likes

Nói về đất đồng nai , ko ai qua LDG đâu.

1 Likes

DXG có Gem Sky World ở Long Thành bác ơi

Mình thì không mong LDG bán ngay hết các dự án của mình tại viva vì dư địa đất còn tăng giá khủng lắm . Cứ bán từ từ , ko cần kết quả kinh doanh tốt đâu , ủ lên men rồi bán cũng dc kkk

Ý bạn nói là CEO và DIG tốt nhưng hiện giá khá cao ( gấp 3,5÷4 lần LDG) nên ko hấp dẫn bằng LDG. Mình thì ko biết có tốt hơn LDG nhưng thấy cp lưu hành ít hơn, các đường trong PTKT đang khá đáy, các DA đang triển khai + một số DA đang có sp để bán và BC KQKD Q4 cũng tạm ổn. Cứ mua liều xem ntn, còn lãi hay lỗ thì tùy duyên

Đặc biệt cứ hàng ngày KLDG >10tr cp

Đến thời của các công ty bất động sản có vốn hóa còn dưới 10k tỷ mà đang sở hữu quỹ đất sạch rất lớn như LDG SCR (SCR bị phụ thuộc công ty mẹ xíu nhưng cũng chơi tạm được). LDG giờ là tiềm năng số 1 vì vốn hóa mua cả công ty chỉ có 3600 tỷ còn chưa bằng lợi nhuận 1 dự án của LDG.

1 Likes

CEO DIG là của năm ngoái. Năm nay là thời của LDG nhé :laughing:

2 Likes

Lúc sàn còn có nhiều chuyện để nói, giờ nó trần rồi thành ra không biết nói gì, mong nó đi ngang tí, chứ dốc lên là kiểu gì cũng dốc xuống thăm thẳm

2 Likes

Cũng chỉ mong LDG đi từ từ, chứ đừng sốc lên sốc xuống. Đầu năm cứ đưa mọi người bù đắp tuần trước Tết.

1 Likes

Bác giỏi ptkt giải thích anh em với, sao klgd 10 triệu/ phiên mới ổn vậy ạ

1 Likes