LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

cuối năm x2 hoặc x3 chắc được chứ các ace

1 Likes

LDG giá này tiềm năng nhất dòng bđs rồi bác

Nhóm đệ A7 giàu hơn A7 , sang gom LDG là phi kinh luôn …các anh nhóm LDG sẽ mất hàng nếu đệ A7 sang vì mèo không chê mở bao giờ nhé! Hihi

Họ chốt mấy em của họ chắc x4, x8 rồi

• Xác xuất rất cao bác nói đúng những gì đang diễn ra thời gian sắp tới; ae ngồi xem Long hổ tranh hùng thôi

vậy thỳ cứ để đó thôi bác nhỉ, có tiền gia tăng thêm. mình nghỉ cứ để thuận theo thị trường đừng hô hào làm gì. rồi củng quay về bds hết thôi

1 Likes

Từ đây đến ĐHCĐ kỳ vọng 3x ? Hihi
Nhưng nếu giá bđs tăng mạnh thì tiền đầu cơ lại vào tấp nập thôi…

Phố wall xưa giờ khg gì mới cả! Hihi

1 Likes

nghe nói ldg là sân sau của đất xanh hả bác.

tới đây sẽ có nhiều Doanh nghiệp cảm thấy hổ thẹn vì có tên liên quan đến các Thánh. Không còn là chuyện đùa nữa, mà đã thành kế hoạch rõ ràng của hệ thống rồi. Muốn được thăng hạng thị trường, cần minh bạch thông tin cũng như cần môi trường văn hoá đầu tư lành mạnh, chứ không phải cứ hô hào đa cấp, đếm cua, chửi đổng là hay.

3 Likes

Bác này chắc hiện làm cho tổ chức
Tổ chức nướng trong , nước ngoài gì ở VN thao túng kinh điển , nội gián ba câu vọng cổ xưa giờ , hàng kho quánh 2 chiều ác chiến chứ minh bạch gì bác ơi…nhiều khi thao túng cõn kinh hồn hơn các anh lái lụa nữa đó …hihi

DXG a,Thìn thoái rồi bác, hiện tại chắc chỉ còn quan hệ kinh doanh
Nhưng chắc quỹ NN nào đó vào LDG?

thấy bác chủ tịch ldg còn làm tổng giám đốc bên dxg thỳ phải

LDG nay bị vạ lây chút thôi, giờ đi ngang quanh đây chờ bật, khó giảm thêm. Vốn hóa LDG hiện tại hấp dẫn để gọi là mua đầu tư đúng nghĩa, một cổ phiếu giá trị đúng nghĩa

2 Likes
  • Cái này thì đâu cũng vậy thôi, nhưng phải chọn bên nào tốt nhất bác à.
  • Anh 7 ngang bướng quá, ko thích hợp kiểu thủ lĩnh công khai, hành động mang tính cá nhân hơn là cộng đồng. Khi giá cp giảm ảnh hưởng đến mọi người thì phải biết kìm chế cái cá nhân để mọi người cùng được lợi, đằng này vì lợi ích bản thân, chứng minh mình đúng bất chấp tất cả mọi người bị ảnh hưởng theo.
1 Likes

thị trường đã đi vào hướng không thể hô hào duy ý chí, mà cần thanh lọc, cần hợp lực. LDG ngay phiên ATC các tinh nhuệ binh đều đặt sẵn giá ngon mua giá rẻ, nhưng không khớp được, cho thấy cầu giá thấp rất dồi dào. Ngày mai và các phiên kế tiếp có thể chịu ảnh hưởng tiêu cực của cổ Thánh, do vẫn có nhiều con nhang đệ tử bán lúa non mua giấc mơ 10-20 năm. Nên sẽ là cơ hội cho các anh em nào chưa có hàng giá thấp được mua dần.
Nhân đây cũng nhắc các cổ đông LDG tuyệt đối tránh cảm tính, có kế hoạch quản trị rủi ro cẩn thận, và nên thoát khỏi tâm lý a dua theo cổ Thánh, kẻo mang vạ vào thân. Muốn hoá Rồng, hãy tự có tâm thế của con Rồng, không cần phải nhìn sang nơi khác đầy rẫy cạm bẫy.
Cổ đông nào buồn chán muốn lướt lát có thể bỏ 30% tiền mặt mua các cổ giá trị, tới đây sẽ ăn được những con sóng 20-25%. Còn hơn đổ tiền bắt đáy hàng Thánh trong thời gian tới, để rồi lại giống dòng Sông Đà hay SJS trôi lăn từ đỉnh năm xưa.
Hãy biết điểm dừng khi thấy máu đỏ đen, khát bạc trong người trỗi dậy!

7 Likes

Mới lên tàu bữa nay 15k đó bác

1 Likes

Em ý hôm nay ưỡn ẹo làm dáng tí thôi

Viva City của em bao giờ có sổ thế các bác. 6 năm rồi.

• Bác cho cty mượn đem cắm ngân hàng chút :smile: sau này giá cp tăng cổ đông cùng hưởng lợi, đất thì vẫn ở đó để ở lo gì :smile:

Thật lòng có cảm giác sóng ngành BĐS đang có gì đó ko ổn. Nằm sàn la liệt, tốt xấu như nhau. Chưa hiểu nội tại đang có gì đó nên ko đơn giản các cp A7 nằm sàn dài dài, rồi đến các cp cùng ngành cũng gần sàn. Với tình hình này phải theo dõi kỹ (ko thể đùa được rồi). Vì trong phiên nay cũng không có thông tin gì xấu với LDG (đầu phiên còn tím mà cuối phiên có những lúc gần sàn). Nếu với tình hình này mai các cp BĐS tiếp tục nằm sàn thì chắc chắn lành ít dữ nhiều. Với các NĐT nhỏ thì cứ tạm thời trú ẩn và chờ xem kịch ntn (kể cả đây là âm mưu gì) thì cũng phải ưu tiên bảo toàn vốn. Chơi kiểu này thấy hơi run.

Hợp lý bác …hihi