LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

bảo @kytd nhắn tin cho, đồng chí ấy đọc rồi đấy. :smiley:

3 Likes

Chưa kịp check xoá hết vậy các thánh, tôi lót ỏi nằm đây nữa năm rồi sreach đi !

2 Likes

Bảo ae cứ xúc LDG và cầm dài vài năm đi, cơ cấu cđ đang tốt lên, LDG sẽ vốn hoá tỷ usd

6 Likes

Tập hợp 500 anh em cổ đông LDG. Tổng khởi binh hôm nay 10-1-2022, ba quân một hướng tiết cung 3 tháng, quyết cắt tiếc bọn short Sell bằng mọi giá !!!

6 Likes

lái nó quyết. dựa lái thì sống. chống lái thì chết :no_mouth:

1 Likes

Bác nói ngược, lái cũng là một phần ko thể quyết toàn cục diện của một cổ phiếu, lái nó phải dựa vào cổ đông và thời thế !!!

1 Likes
  • Ngắn hạn thì phải đoán được ý chí của dòng tiền trước mắt; còn chơi dài hạn chấp tất các thể loại, cứ lên xuống rồi cuối cùng phải về giá trị thật của doanh nghiệp; rẻ quá thằng khác xúc mất cty, cao quá thì nđt bán ra.
2 Likes

Khu dân cư Thành Đô (trung tâm hành chính quận Ô Môn - Cần Thơ)

• Dự án Thành Đô có quy mô 188 căn nhà phố xây sẵn và đang ghi nhận lượng giao dịch cao.
  • Lần đầu tiên khách hàng và giới đầu tư tại khu vực Tây Nam Bộ tiếp xúc với một dự án khu đô thị áp dụng những tính năng hiện đại của công nghệ 4.0 như điều khiển thiết bị điện hoàn toàn tự động thông qua smartphone có kết nối Internet, sử dụng nguồn năng lượng mặt trời để chiếu sáng các tiện ích công cộng, tận hưởng nguồn nước sạch uống trực tiếp tại vòi, anh ninh được bảo vệ 24/7 với hệ thống camera giám sát tự động…
5 Likes

Tổng gọi LDGER không bán 3 tháng, ba quân một hướng, giết sọc chết trên chiến trường LDG!

5 Likes

Cái gì chứ cho đội short ra bờ đê em ủng hộ bác ơi

3 Likes

Hôm nay có thể lượng hàng short đã cạn, nhưng sẽ quan sát lượng cầu. Có thể sẽ đi ngang để các đội gom lại, nên mọi người cứ theo dõi thôi nhé.

2 Likes

Hôm nay chinh phục mốc 17k được là đẹp rồi bác à

1 Likes

Không bán hàng giá bèo chưa được tô phở các bác nhé!

1 Likes

Sáng đỏ chiều xanh cho đội lướt sóng bán đi

3 Likes

Về lập thêm cái bàn thờ lái rồi bảo nó ban lộc cho bác ạ ^^

2 Likes

Mình dự toàn đúng nên hôm nay xin phép dự thêm phát nữa là hôm nay LDG CE nhé. Mặc dù CE hay sàn mình cũng chẳng quan tâm lắm vì đầu tư đúng nghĩa không tính từng phiên chỉ dự cho vui :slight_smile:

4 Likes

Vượt 17 và đóng nến cao nhất phiên là được rồi bác ạ hihi.

1 Likes

Gáy lên ace; mình cầm DIG CEO nữa nhưng LDG mình ưng hơn ^^. LDG nay vượt 17 hoàn thành xong đáy 3 rồi; có cơ sở để DIG CEO chỉnh múc thêm đáy 3 nếu dùng margin ^^

2 Likes

DIG CEO tăng ít quá mới 8-10 lần chứ mấy :smiley:

Cụ lồi mồm nhỉ.

LDG đang vùng trũng vì tính ra LDG chưa tăng mấy

4 Likes

Nói chung mọi người thích đua CE cơ!