LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vài bữa nữa xuống đồng nai ghé viva park trảng bom xem . Giá nhà ở đây khá rẻ , tầm 1,8 tỷ , 2,7 tỷ . Cũng gần khu dân cư , vị trí đẹp. Không lo ế hàng , sợ bán hết sớm đất tăng giá ko ăn dc nhiều thôi

1 Likes

LDG t cảm giác hàng trôi nổi còn nhiều,

• Thế là cô đặc so với cách đây 1 tháng rồi; cả buổi sáng mới giao dịch hơn 2tr cp.
  • LDG đoạn này đang giống với đoạn ~7k
3 Likes

Tầm giờ vào mua TBG được không các bác ơi, liệu còn nhịp chỉnh xuống nào không ạ ? Tại lần nào em mua TBG xong giá cũng giảm tiếp :((

Chiều index không xấu, thì có giá xanh mạnh cho mấy bác nhé (em đoán)

2 Likes

Các bác lướt lát ít thôi, cứ mua để đấy hết quý I 2022 l, tầm đó có giá 3x rồi, lướt nhiều thì mất tiền cho lái thôi

Tổ chức của bác Heihei đã xong hợp đồng gom hàng với bên server rồi; chắc cũng nhiều bên nữa cầm nhiều LDG, tầm giờ sẽ ko có tăng sốc giảm sốc đâu, sẽ tăng bền bỉ. Chứ tăng nhanh lại táng lên đầu nhau; giảm mạnh thì húp của nhau mất; LDG dưới giá trị quĩ đất và dự án rất sâu

2 Likes

LDG giá chưa bằng tô phở bán làm gì ! mấy ông lướt lát trong phiên có ngày mất hàng!

2 Likes

Đúng rồi bác ơi, tăng bền vững, tà tà kiếm cơm thôi. Quỹ đất mình lớn, giá vốn rẻ, đang triển khai xây dựng, cầm chả sợ gì cả

2 Likes

Ko bốc bằng hàng thánh. Nhưng thế lại hay :3

2 Likes

Chuẩn bác ơi, cứ như này anh em cổ đông cứ yên tâm rung đùi, chuẩn bị lên đồ đi đại hội thôi, năm nay đại hội sẽ có nhiều thứ hấp dẫn đây

2 Likes

H chỉ hóng xem a Hưng chia cổ tức cho anh em ntn, 18% chăng?

1 Likes

12 tháng qua, thành phố có 19 dự án với 14.339 căn hộ chào bán, giảm 22% theo năm và chạm đáy 6 năm qua.

3 Likes

3 Likes

Tôi đoán tạo lập LDG cố tình không cho LDG tăng nóng chạy theo hàng A7 để tách nhóm. Nếu sắp tới hàng A7 sàn LDG cũng không bị vạ lây nữa.

LDG từ giờ sẽ tăng bền, lên đến đâu tích lũy đổ bê tông đến đấy, ai muốn lướt lát cũng khó, lướt còn dễ bị mất hàng luôn.

8 Likes

Theo mình k phải đâu; hàng A7 và LDG đều ngon; những TK họ chơi cả hàng A7 và LDG nên nó mới đi hơi same nhau :v Mà giảm do margin thì bán chéo nhau.

3 Likes

Kẹ cụ tây lông nó bán :))

2 Likes

quan sát giao dịch LDG rõ ràng có sự điều tiết. Cứ mỗi đợt lực cầu định khởi nghĩa là có lượng cung kê bán phía trên rồi rút lệnh ngay sau đó. Nếu thực sự muốn bán thì họ đã bán hẳn hoặc đẩy hẳn chứ không cần nhấp nhử kiểu vậy.

Tách nhóm để LDG đi theo đường của một cổ phiếu giá trị đúng nghĩa tránh tăng nóng rồi giảm sốc là điều tốt cho cổ đông dài hạn cũng hạn chế đội lướt sóng T+ khôn lỏi

10 Likes

Đồng quan điểm với bác.
LDG đã có định hướng lối đi riêng, cđ dài hạn ok mà nắm giữ; sẽ sớm có giá 3x thôi.
Cơ cấu cđ của LDG đã có sự thay đổi, cơ cấu cđ đã chặt chẽ hơn rất nhiều.

3 Likes

Mấy chị t+ đa phần thất nghiệp, thích kiếm ăn dễ dàngi

2 Likes