LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Không nên chạy nhanh quá cũng không nên chạy chậm quá. Dòng tiền đầu cơ là con dao 2 lưỡi. Nên lấy lại mốc 3x để khẳng định vị thế trong nghành. Trong tháng này theo tôi sẽ lấy lại mốc 2x. Cứ điểm quan trọng

4 Likes

cứ đặt tg năm nay 30 thôi sẽ thấy nhẹ tựa lông hồng. còn cổ tức 2019 7% chủ tịch vẫn xin khất nợ chưa trả. nên đừng chờ cổ tức :sweat_smile:

em ủng hộ tách nhóm bác ơi, mà thực ra nhiều phiên mình chạy 1 cõi mà, như phiên 23/12; 07/02; 08/02

1 Likes

Em cũng thấy giống bác cứ lúc LDG định đua lệnh là bị táng tụt vòi, nhỏ lẻ ai chơi thế

1 Likes

Vậy cho vài phiên nữa xây nền khúc này luôn thì cũng ổn đấy bác nhỉ

2 Likes

Cái đó thì em chịu, việc thị trường lắp gap và cú trap từ dig và ceo (có thể xảy ra hoặc không nhưng tỉ lệ bị đạp phát nữa khá cao) khi đó LDG cũng ảnh hưởng, ảnh hưởng cỡ nào thì không ai đoán được.

Ngày mai em ko bit, ngày kia e ko biết; nhưng e tự tin năm 2022 giá của LDG phải 4x, thị trg đẹp các yếu tố hỗ trợ tốt thì là 6x (giá chưa chia)

5 Likes

Lại câu chuyện mượn kho để bán? Ảo tung chảo khi chẳng thấy gì để tăng.

Bác sút rồi à :sweat_smile:
Lúc e thấy bác tung hô, lúc thì dìm

3 Likes

Hết sức chiến đấu, hay phọt hết rồi á anh em, có lẽ hôm nay là ngày LDG thể hiện độ cứng giữa thương trường đầy sóng và gió !

Trăng kia ai vẽ mà tròn
Lòng anh ai trộm mà hoài nhớ thương
Với em dù lắm chua cay
Lòng anh trước gió càng lay càng bền
——————LDG——————

1 Likes

Hiện tại LDG cho anh em ít niềm tin quá. Mặc dù quỹ đất lớn vị trí đẹp nhưng uy tín CDT ko cao, tốc độ triển khai ko nhanh nên chưa dc chú ý. Nếu có ông lớn nào hay quỹ ngoại nào vào bắt tay hợp tác thì đẩy nhanh hơn. Mặc dù ko liên quan den ceo dig, nhưng ceo dig nằm sàn thì ldg cubgx sàn. Khi ceo dig tím trở lại thì ldg cũng chỉ ì ạch tăng nhẹ hoặc vẫn giảm.

Mình ôm 25.5 ,giờ thấy giá vậy cũng ko còn tiền để vào tbg nữa. Nhìn cũng tiếc

năm 2022 LDG có giá 5x là hợp lý

1 Likes

sao bác ko thấy rằng ngày 07/02 2 thằng đó sàn, thì LDG tím; 08/02 LDG đỏ nhẹ, 2 thằng đó sàn tiếp; 27/12 LDG tím, 2 thằng đó sàn. LDG ko chạy theo con nào cả

4 Likes
  • Vùng đáy của LDG rồi, giao dịch 1 tuần trở lại đây, cp LDG không co giật mạnh, vol nhỏ, giao dịch buồn tẻ ===> vùng đáy rồi, khả năng cao sẽ có vài phiên bứt phá và điều chỉnh sau đó sẽ đi lên ổn định.
  • Ai còn tiền có thể vào từ bây giờ hoặc đợi cho vài phiên bùng nổ rồi điều chỉnh sau bùng nổ rồi vào là đẹp.
  • LDG hướng đến vốn hóa tỷ usd
10 Likes

mấy phiên gần đây đúng như bác nói

3 Likes
  • Ae nào cầm CEO hay DIG tranh thủ hồi kĩ thuật trần vài phiên liên tiếp thì ra hàng; giao dịch điều chỉnh mạnh mà vẫn còn co giật mạnh, hưng phấn và sợ hãi như CEO hay DIG thì chưa có dấu hiệu ổn định tạo đáy đâu.
  • Đáy là lúc giao dịch buồn tẻ, rất buồn và chán, chờ ko biết bao giờ tăng lại để về bờ, mà bán thì lỗ quá===> đúng với hiện trạng LDG hiện tại
2 Likes

2

1 Likes

Cơ hội cho LDG:

• Có thể bán căn hộ đang triển khai và sắp triển khai với giá cao; đất nền với giá cao hơn
  • Nhà nước sẽ phải tìm cách tăng cung ra, các dự án của LDG còn vướng mắc pháp lí sẽ được tạo điều kiện giải quyết nhanh để tăng cung ra thị trường
3 Likes