LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em chọn LDG theo thiên hướng này; chứ khi mọi niềm tin như bác nói là giá LDG ít cũng 6x; chứng khoán là tương lai, khi tương lai chắc chắn là giá cp đã đang ở đỉnh rồi

3 Likes

Trùng ý tưởng, trên thị trường này rất rất và rất rất nhiều cá mập, tổ chức như A7 (nếu A7 chọn DIG, CEO) thì còn lại là của các anh Bigboy khác. Khi tiềm năng được đánh thức, giá trị được tỏa sáng thì lúc đó em đã 5x7x thậm chí xxx rồi !

1 Likes
  • LDG chỉ thiếu gió đông; thiếu đi một vị thủ lĩnh; một cổ đông lớn chiến lược phát động đẩy giá cp về giá trị thực thôi.
  • Nhẫn nại với LDG sẽ x3 x5 x7
5 Likes

LDG làm thật ăn thật, không bơm thổi.

Báo cáo Quý 1 này ra sẽ chứng minh CEO bơm thổi là chính. LDG làm thật ăn thật lúc đấy càng phân hóa trong nhóm cổ phiếu bất động sản

2 Likes

Lúc trước TCM HDC cũng thế cổ đông tâm huyết vào là tăng 800%, cổ tốt sẽ thu hút những nđt tay to có tâm có tầm đúng nghĩa

3 Likes

LDG quá rẻ, bác ngó sang xem IDJ số dự án đang triển khai và dự án tiềm năng tương lai 5 năm, 10 năm so với LDG thì đúng là một trời 1 vực mà vốn hóa IDJ và LDG xấp xỉ nhau.

2 Likes

đang tạo nền đẹp

3 Likes
  • Giao dịch quá ổn định, đang tạo nền; không hưng phấn mà cũng ko sợ hãi===> vùng đáy LDG rồi, thêm vài phiên nữa ntn thì dải ngân dần được rồi
3 Likes

2 cục to to 16.3 bên mua và 16.45 bên bán. Tôi cho rằng đây là hiện tượng tạo lập điều tiết.

3 Likes

Em cũng cho là vậy

1 Likes

thêm cái báo cáo Quý 1 nữa LDG lúc đấy tách nhóm hẳn luôn. Làm thật ăn thật

4 Likes

Tôi thích dạng công ty tăng trưởng như LDG đi từ vốn hóa nhỏ lên vốn hóa tỷ đô với sự chuẩn bị kỹ lưỡng của ban lãnh đạo cả về FA doanh nghiệp cũng như xây dựng hình ảnh cổ phiếu

2 Likes

Công ty bé bằng cái tăm mà toàn dự án khủng, thử hỏi xem trên sàn chứng khoán VN có cty nào vốn hóa tương đương hoặc nhỏ hơn mà có nhiều dự án ngon như LDG

2 Likes

Dự án nhu cầu thực đang làm thấy trước mắt, tay cầm, mắt thấy nó rõ như ban ngày. Không muốn tăng cũng không được

2 Likes

CEO tăng 10 lần là do A7 PR. Chúng ta hãy cùng nhau đưa LDG đến với công chúng như lúc CEO giá 1x vậy

2 Likes

LDG đã tich lũy ổn định. Các bác cố lắm giữ chờ đợi thành quả. Chúc các bác chim chắc cặc cứng.

2 Likes

có bác @heihei tiếp thêm oxy làm tự tin hẳn

2 Likes

Cái cần nhất bây h ae đoàn kết ko bán . Thì tạo lập ko thể mãi dìm giá bán tay trái mua tay phải mãu đc. Thì nó mới về giá trị đc

2 Likes

Hàng tốt nó sẽ về chuẩn giá . Ko lo gì hết . Chưa bán thì ai gọi là lỗ . Chỉ ko có niềm tin mà bán đi mới gọi là lỗ … Lỗ đơn lỗ kép

1 Likes
  • Vấn đề phải cho mọi cổ đông hiểu được giá trị của LDG, và thu hút thêm các nđt khác hiểu và cùng mua nắm giữ.
  • Chứ hô nhau cầm ko hiểu giá trị tăng 1 chút bán hết sạch; khi đã biết cầm vàng trong tay ko ai bán giá đồng cả; còn cầm trong tay ko biết là vàng hay đồng hay bạc hay sắt thì sẽ bán tùm lum cả thôi.
  • Vì vậy nếu ko nhầm đợt trước ông nói ko tốt về tôi khi tôi PR cp LDG thì phải, lúc đó tôi tức giận chửi ông; nếu đúng là ông cho tôi xin lỗi nhiều khi các ông ko hiểu tôi cứ nói, làm tôi tức nên tôi chửi, chân thành xin lỗi.
3 Likes