LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

E cũng mong nó tích luỹ thêm chút để e có tiền gia tăng đã :blush: Chỉ sợ mình kiếm tiền nạp vào ko kịp mất.

2 Likes

Tiền cổ tức dành để M&A dự án và nộp phạt dự án viva park rồi bác; cty đang giai đoạn phát triển giữ tiền để làm dự án; trả cổ tức xong lại vay ngân hàng làm dự án rồi trả nợ và lãi thôi bác

2 Likes

Welcome bác vào nhà Long Điền. Chúc bác x2 nha

3 Likes

E ôm từ đỉnh 27,x các bác ạ. Nhưng e xác định đầu tư lâu dài nên chưa rơi cổ nào. Đang kiếm thêm xèng trung bình giá đây

4 Likes

Tình hình cổ tức năm nay thế nào, trả luôn của 2019 anh em nhỉ? Tớ nhốt LDG cho 5-10 năm rồi nên ngắn hạn tớ không quan tâm

1 Likes

Hàng T+3 hôm nay về tài khoản, giá khớp thấp nhất hôm đó là 14.8 thị trường xấu có thể đội đó sẽ bán ra. Nhẹ tàu càng tốt

2 Likes
  1. vẫn chưa rơi cổ naod
2 Likes

tôi mua thêm 15.6, vừa mua thêm 15.4 nữa. Hehehe

2 Likes

Dạ cùng 15.6 hihi

1 Likes

Tâm lý quá nhờ. Bà con sợ chiến tranh hoặc chốt để đu dầu đây mà

Biên an toàn ở đây là bạn mua LDG giá này và trữ lại một lượng tiền mặt đủ để nghĩ đến việc khác, không cần quan tâm đến BẢNG ĐIỆN nữa . Để thời gian cho doanh nghiệp lớn lên thì khoản đầu tư của bạn chắc chắn sẽ có tỷ lệ thành công cao.

3 Likes

LDG 3 đáy, ĐÁY SAU CAO HƠN ĐÁY TRƯỚC. Cụ thể:

-Đáy 1: 14.15 phiên giao dịch trước tết âm.
-Đáy 2: 14.8 tuần trước.
-Đáy 3: 15.2 hôm nay.

8 Likes

Valentine 14/2 mua LDG cho tài khoản bà xã ngày hôm nay. XÁC ĐỊNH CHẾT BỎ vì mua LDG vốn hóa hiện tại 3800 tỷ nếu mà còn thua lỗ thì tôi cũng chả biết đầu tư gì trong cái xã hội này. Mua xong rồi giờ làm tách trà thư giãn thôi, tắt bảng điện!

.0

16 Likes

Tay to quá ạ :v

1 Likes

Tôi cũng mua LDG giá vốn 15 , lên x2 tôi chả thèm bán , vì còn dưới giá trị doanh nghiệp nhiều lắm, sao phải bán . Mua giá này là biên an toàn khá cao rồi , làm gì có cái doanh nghiệp nào mua đất vài năm , định giá còn thua cty sản xuất .

3 Likes

Vẫn giữ cả DIG nữa chứ bác

2 Likes

Đội sọc Juventus , các chị T+ vẫn đu bám lám:))

1 Likes

Bác cứ bình tĩnh, mình chiên chứng để đầu tư, sóng nào mình cũng hưởng tội gì phải là sóng đất.
Nhỡ 2023 sóng đất nó mới tăng mạnh thì bác thiệt à.
LDG ngon, bổ, rẻ nhưng cũng phải có thời gian để em nó lớn chứ, giờ cháu nó mới tiểu học không thể nóng vội được.

Cổ phiếu sẽ tăng và tăng mạnh. Có thể tháng sau, năm sau và có thể lâu hơn nữa. Nhưng chúng ta nhất quyết ko bán và chờ đợi

Nguội lạnh như này thì sẽ chờ lâu lắm đây.