LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Khá đấy anh zai, chiều múc thêm tý nữa khoá tủ cùng anh em !

Không múc LDG thì ko biết đầu tư gì lúc này, kho em 41,3k cổ tạm tạm

3 Likes

Valentine của bác ấm quá :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

LDG mấy phiên gần đây giao dịch theo hướng tích cực, những dấu hiệu tích luỹ gom hàng rất rõ ràng, tính đầu cơ giảm mạnh. Vì vậy nếu có tiền mọi ng gom thêm và chờ gió đông sẽ bay cao thôi ạ!

5 Likes

Cổ đông chất lượng quá bác ạ, chúc bác đầu tư thành công!

1 Likes

Sáng mới múc ít, chiều múc thêm. :yum:

2 Likes

LDG giá này rẻ một cách vô lý, rẻ ở mọi khía cạnh.

2 Likes

Tổng múc và hold to six-month x3x5x10 !!! Ba quân cùng hướng ko gì là ko thể !!!

1 Likes

Chuẩn.

Thiên thời chống lưng cứ bđs tiềm năng tổng múc anh em !

1 Likes

5000 ae long điền đâu ! Húc xúc múc nhanh ! LDG đang bo cung tạo nền chuẩn bị phi tiếp ! Sắp tới LDG ra 1 rất nhiều tin tốt

@Nhotchung nắm 6 tháng, 6 năm và có thể 60 năm. Kiểu gì cũng tăng. Cố mà ôm đừng bán. Bán là nó tăng lại tụt huyết áp đo. Ôm chặt và hâm cho nóng vào

Không giám mua hay ko còn tiền mua thì đừng nói lời cây đắng.
Ta tuyên bố với all anh em, từ nay thằng @dbqp này mở miệng chim mà ko đưa ra lý do là tao chửi ỉa mõm con mẹ nó !!

4 Likes

Bác sút rồi, thích thì canh mà cover, còn không thì thôi. Xưa bác cũng có khen LDG, mà giờ nói móc vậy là ko đẹp nhé bác

4 Likes

Tranh nhau dự án bds vì giá đất tăng mạnh mấy năm qua đó các bác mà lấy dự án giờ rất khó, đấu giá thì giá cao! Sự thật là thế

2 Likes

Chị có tuổi rồi phát ngôn cho chuẩn ko anh em cười cho, lúc trước tưởng chị giỏi ptkt , ai dè cũng chim chóc ong bướm các kiểu

3 Likes

Gặp chim lợn mà nói LDG rác; ace cứ cầm sẵn mồi lửa nhé vào mồm nó nhé :v

3 Likes

@Nhotchung ngoan thì chị phím cho mà còn kiếm khúc xương. Cắn càn thì ko có cháo mà húp. Khen nhau liệu có cháo húp ko? LDG tốt nhưng hiện chưa ấm. Còn bao h ấm thì chưa biết ntn, ở TTCK mọi cái đều rủi ro, đc lúc nào hay lúc đó.

Bạn này kiểu nay ấm, mai lạnh, khó đỡ!

1 Likes
  • Thôi, lúc nào LDG ấm lại thì bác vào; giờ chưa phải là lúc LDG phóng như tên bay đâu. Vậy nên bác ko cần gây hấn với người khác làm chi cho mệt.
2 Likes