LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

https://nha.today/tien-do-du-an-high-intela-cap-nhat-nam-2021/

https://nha.today/tien-do-west-intela-cap-nhat-2021/

Nghĩ thế thì đến bh mới lớn đc. Nó là sóng bđs thì những con lead để nó lead đi dìm nó thì con của mình ko lên đc đâu.
Có lập pic hô hào cùng dòng thì đừng đi dìm những con nó lead. Dig nó chỉnh thì chẳng con nào sống đc cả.

3 Likes

hình như nvl, hdc chạy đầu mà bác

sóng còn dài. cổ ai ng đấy nắm

Bác nên nhìn vốn hoá. Còn nói về cp thì DIG có gần 500tr cổ thôi (xem lại thì biết) mà trong đó có 90tr cổ 2 năm tới mới được giao dịch (75tr phrl và 15tr esop mấy tháng trước) lãnh đạo và các cđl và các quỹ ETF nắm đến 70% cp rồi, giờ cp trôi nổi ít, ghế ít đít nhiều hở ra là mất. Bác xem DIG giờ mỗi phiên gd trên dưới 5tr cổ thôi. Cổ đông chất lượng ít người bán vì thấy kỳ vọng ở DIG còn lớn lắm. Mình cũng nắm LDG có khi còn nhiều hơn bạn đó nhưng nói cái gì phải đúng thông tin chứ ko nói sai được trên diễn đàn này.

Bác nói đúng đó. DIG là leader dòng BDS nên ông nào lôi nó ra dìm thì dốt lắm. Con leader lên thì kéo cả dòng lên theo

1 Likes

giai đoạn 3x cung 15 20 tr 1 phiên mà bác. bjo nó ngon rồi. mong răng sau ldg lột xác nó cũng đc như vậy :grinning:. theo bác ngoài yếu tố lãnh đạo thì nó có cái j là thế mạnh

bác nhìn hạn hẹp tui nói lần này thôi nhé,triển khai dự án đang thu tiền từ sky,riverside,viva rùi đem tiền làm dự án grand vũng tàu trước đi,xây thêm nhà mẫu để khách chồng tiền trước rùi làm xong bán lại cho khách vậy đủ giải quyết vấn đề về vốn chưa bác?tui nghĩ nó sẽ dc động thổ trong năm 2022 dự án grand miền nam vũng tàu thôi,nghe đồn dự án đó lớn lắm bán tầm 60-70trm2 đó bác,người ta hoi nhìn là nhìn tương lai,thị trường nó éo ngu mà nó kéo ldg từ giá 8 lên 20 đâu bác

2 Likes

Bán đi mất ghế luôn

Con hàng LDG thì nhìn chung ngon đấy nhưng ăn hơi non, nếu đầu tư dài hạn thì ok

Hiện tại mới chỉ mở bán LDG Dĩ An, Bình Dương

Nhưng thời đại bơm tiền dự án ủ càng lâu càng ngon kkk

SG Intela lẽ ra phải xong năm 2019, giờ mới xong, gửi thư thông báo đóng tiền đợt cuối cho khách nhưng khi khách đóng xong thì lại ko cho nhận nhà, hẹn tới hẹn lui, khách gọi điện lên công ty lai tìm cớ vòng vo trốn tránh

1 Likes

Lãnh đạo LDG trước giờ thì ai chả biết bác , bác lôi chuyện cũ ra nói làm gì , người ta kì vọng ở tương lai , 2018 luật đất đai sửa đổi thằng bds nào chả bị chôn vốn không thi công được. Bây giờ đã khác , người ta kỳ vọng LDG thay đổi thì dòng tiền lớn vào người ta mua thôi

Bác đợi pháp lý gỡ , lãnh đạo ngon , chờ mọi thứ rõ ràng quá bác nhảy vô có khi lại đu đỉnh

Chứng khoán là kỳ vọng tương lai, quá khứ nó xấu mới có giá thơm mà hít. Đợi nó giải quyết xong hết thì có ngửi đít

Cười vỡ bụng mới bạn này!Haha đúng như Thầy A7 dạy.

Nước đục mới có cá, nước trong thì cá còn đâu ? Lúc này LDG là một sự lựa chọn được xem xét ưu tiên!