LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG có nhiều T+ bác à; ko cho T+ ăn ngon

Hihi. Phải cố chứ bác, e đu đỉnh 28.3. Trung bình giá mãi mới về 19. Giờ phải cố tí nữa, đằng nào thì nó cũng chưa chạy ngay được đâu mà.

Mình chả vội. Nhưng cuối tuần trước mình dự tuần này LDG vượt 17. Xây nền trong xu hướng tăng bò dần lên

4 Likes

Xưa mình soi con LDG lúc giá 10 , căn ke vài line nó phi mẹ lên 15k . Đành phải mua :))

3 Likes

Nếu mình là lái LDG mình sẽ thực hiện chiến thuật cho LDG tăng mỗi tuần 1 giá thôi để tránh tình trạng tăng nóng rồi giảm sốc như giai đoạn trước. Mỗi tuần tăng 1 giá lên đến đâu xây nền đến đó hạn chế được đội T+ lướt sóng. Cứ như vậy dần dần LDG sẽ thành siêu cổ giá trị đúng nghĩa

2 Likes

Tiền mặt k nợ ae căn ke gì vài line hêhe

3 Likes
4 Likes

ngon rồi. Đúng quy luật hạ tầng phát triển đến đâu giá bất động sản leo thang đến đấy

1 Likes

LDG lái đang đè gom

1 Likes

Đoạn này lình xình thế mấy anh lái ơi :frowning:

Kê đống lệnh ở trên làm gì ,hết người bán rồi mà :frowning:

vừa nói cái các anh kéo lên 16.9 luôn. Yêu các anh =)))

1 Likes

LDG tăng mạnh vậy mà topic buồn hiu chắc nhỏ lẻ mất hàng hết rồi ==> tích cực :smiley:

2 Likes

LDG hàng ngon mà. Nguyễn Y Vân. Ko bán. Chờ đợi thành quả của em nó.

Đất ngoài kia đang phi tít lên trời các con bạc T+ rủ sút cổ đất múc bank, bảo cổ đất đầu cơ bơm thổi, cổ đất khác đất. Hài hước thật.

1 Likes

LDG đã ba lần chạm 15 bật lên ngay còn không chịu mua thì thôi. Một số người tham quá

1 Likes

Ae hô ko mua cái thanh khoản cạn kiệt luôn

1 Likes

hôm nay ldg ngon rồi.Chúc mừng ae nhé

Nói chung dưới 20 thì vào lúc nào cũng được mà :smiley:

1 Likes

Chuẩn

1 Likes