LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Có thể do 1 nhóm tự doanh hoặc khách VIP của 1 ctck lập ra, nhưng họ chỉ soi được tk của bên họ, với các bên khác không rõ nên dò tìm thôi.
Tinh nhuệ binh ẩn mình nhiều tài khoản, lại dùng cả các hợp đồng thu gom, soi khó đấy. Mà soi cũng chả được gì vì tiền một nơi, hàng 1 nơi. Bất thần tiền ở đâu phi ra thì chịu :smiley:

4 Likes

Cứ nghĩ hôm nay đáo hạn ps sẽ có giá đỏ sâu sâu chút để mua thếm. Chứ cứ nhặt nhặt toàn trung bình giá lên không à :smiley: :smiley: LDG khỏe quá

1 Likes

Nếu đúng như thế thì nhóm đó đóng em cũng k tiếc nữa :slight_smile: đợt đó hô hào mà em ít cổ phiếu quá ngại không điền =))

1 Likes

Nên minh bạch, các cổ đông hay có thói quen tụ tập z a l o với ý định muốn tìm hiểu thêm thông tin. Nhưng kỳ thực đã rơi vào bẫy bầy đàn. Chỉ cần ông chủ trò ở đó là tay to mua/bán xong hô cái là cả đội chạy theo. Bị thịt tiền đừng kêu.

5 Likes

Trước mình cũng tham gia nhóm đó. nhưng đã chủ động thoát khi vào đó được 1 tuần. Nhóm hô hào quá mức nên không cảm thấy có sự tin tưởng

3 Likes
  • Ae cứ lên diễn đàn, công khai minh bạch; ai cũng có quyền nói ra điều mình muốn nói; các nhóm hay bị dẫn dắt của ông trưởng nhóm hoặc vài ông tài khoản lớn, đôi khi cố ý tạo fomo để úp bô nhau
6 Likes

Hài hước là ở chỗ đó: mấy anh em ở đây xây dựng kì cọc suốt đợt giảm vừa rồi, từ minh bạch thông tin đến các phân tích… thì các cổ đông coi thường. Lại cứ thích tụ tập chỗ kín hút xì ke với đập đá :smiley:
Mà cũng chưa thấy chủ topic đổi tên như các anh em yêu cầu đâu. Hay là…

9 Likes

Bác chủ pic dạo này im ắng lắm…hay là…

1 Likes

Tối qua bác @MrData vẫn bình luận đó bác.
@MrData bác thấy việc chỉnh sửa tên TOPIC lần nữa thế nào ạ?

Thực tế ngoài xã hội đây

2 Likes

Giá đất nền đồng loạt tăng 20-30%, Bộ Xây dựng nhận định nguy cơ "bong bóng" khó xẩy ra không thấy có dấu hiệu bong bóng, nghĩa là tăng bền vững, đúng kiểu sóng 2 :smiley:

4 Likes

bác muốn thảo luận gì liên quan đến LDG cứ vào pic này nhe bác, vào mấy gr zola chỉ thấy tốn thời gian, tin cần đọc ko thấy đâu, mà còn bị tâm lý bầy đàn nữa

3 Likes
  • Sóng cp bđs sắp tới rất mạnh, LDG rồi sẽ tăng phi mã thôi; vượt đỉnh cũ đơn giản.
  • Ai chưa có hàng và còn nhiều tiền xem xét dải ngân; còn ai đã có hàng thì giữ cho cơ cấu tk cân bằng và an toàn.
  • Cổ đông LDG càng đoàn kết, giữ tài khoản càng an toàn thì con đường đi lên của LDG vốn hóa tỷ usd ko còn xa và ít gập ghềnh.
  • LDG hành trình chinh phục đỉnh cao.
5 Likes

ok bác, thôi em im lặng theo dõi đây không lại làm loãng thông tin thread

em cam đoan với bác khi mà LDG River mở bán, kết hợp với 2 cái Intela bung lại thì giá bán sẽ không rẻ đâu. Toàn vị trí đẹp nội đô HCM. Năm ngoái giá chung cư ở Thủ Đức đã tăng 20% rồi (thuộc khu vực tăng mạnh nhất). Năm nay chắc chắn là 1 năm bùng nổ của Long Điền

3 Likes

Giá vàng bắt đầu vào xu thế tăng, và sẽ còn tăng mạnh nếu bão xa cập bờ.
Vậy là xu thế lạm phát không thể cản nổi, nên đất vẫn tăng, cho dù các NHTW có tìm cách thắt chặt thông qua chính sách tiền tệ.
Mà tiền vào ck bị thắt chặt thì ttck giảm, nhưng các cổ đất vùng trũng và đang chuẩn bị ra hàng như LDG vẫn tăng, và sẽ tăng bền bỉ suốt năm, ngay kể cả khi có khủng hoảng. Ai hiểu thì sẽ kiên định không để bị cướp hàng, nhưng cũng không tham để dính FOMO.
Ngắn hạn thì LDG sẽ lừ lừ đi lên chinh phục dần các mốc 20, 22. :smiley:

7 Likes
  • Long Điền không muốn tăng cũng phải tăng, chỉ là vấn đề thời gian. Vì dự án đang khai thác, và sẽ khai thác nhiều, vị trí đẹp nhu cầu thực, bán ra cái một là hết thôi. Lấy tiền đi mua đất để dành tương lai làm dự án tiếp.
  • Và như các bác ấy nói là ae ko fomo nhiều, ko giải ngân hết một lần, dự trữ 30% tiền mặt để có thể tham chiến cùng với tinh nhuệ binh lúc cần, cơ cấu vốn để có giá vốn tốt nhất sẽ là động lực để hold dài hơi ăn trọn con sóng này.

Và quan trọng là không nên bán rẻ cổ của mình khi vốn hóa chỉ mới 4k tỷ và mới chỉ đang 1/5 giá trị thật

4 Likes

Nên tổ chức mới chấp nhận vào giá 18. Mà vào là mục tiêu 2024 ít nhất tăng gấp 5. Chứ đến 2024 chỉ x2 x3 thì vào Vin cho nhanh và chắc.
Kiều hối từ giờ mỗi năm toàn trên 18 tỷ $, 2024 thì nó ôm trọn vốn hoá toàn bộ cổ đất trên sàn :smiley:
Hiểu và lì thì siêu giàu!

7 Likes
  • Tổ chức họ còn chấp nhận vào giá 18k, ae còn trần chừ gì nữa.
  • Mua LDG nhưng phải cân đối tài khoản, tổ chức tiền họ vô biên, LDG có giảm về 14k họ càng sướng múc thêm được, ae nhỏ lẻ ko cân đối tài khoản thì điều chỉnh lấy đâu ra tiền mà múc thêm, ko những ko múc thêm mà còn bị bán giải chấp ra đó chứ :smile:
  • LDG hành trình vốn hóa tỷ USD.
4 Likes

Tổ chức nao mua LDG vậy bác ?
Mình nghiên cứu thật kỹ con LDG và canh điểm mua tốt để nhập lai nó

3 Likes