LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Bác heihei đó bác, tổ chức của bác ấy đã vào LDG số lượng lớn rồi đó. Service gom hộ bên bác heihei lúc sàn liên tục đó

1 Likes

thôi lại xoá, vì nói sớm quá lại mất công ảnh hưởng giá cho bạn bè làm ăn đến sau.

3 Likes

em chưa kịp đọc, bác đã ẩn luôn rồi :frowning: bác inbox em với :heart:

Em cũng chưa đọc, nhưng mãi mãi niềm tin với LDG, kinh nghiệm mất ăn nhiều con và thua lỗ; mách bảo theo LDG sẽ ăn lớn

2 Likes

Cảm ơn bác HeiHei với những chia sẽ rất đặc biệt, trân trọng tấm lòng của bác với cộng đồng cổ đông LDG.

2 Likes

Bác HeiHei có tin hay hay về LDG cho mình xin với nhen . Mình nghiên cứu vào lại LDG sau khi bị cú sập dã man từ 27 về 14.x . Hôm trước mình ko chịu nổi nên Stop loss ở ngưỡng 16,5 . Nay nghiên cứu thật kỹ để Hold 5 năm luôn

1 Likes

LDG là một cổ đất đầy tiềm năng với những người tin tưởng ôm nó lâu dài cho đến hết chu kỳ bơm tiền của CP

1 Likes

Tự doanh, tổ chức nhận thấy và từng bước giải ngân vào cổ đất, trong đó LDG được chú ý thu gom.

1 Likes

Đang trong tiến trình thu gom quỹ đất thông qua ttck của nhiều tổ chức, nên không tiện cung cấp thông tin.
Các cổ đông chỉ cần hiểu quy trình và vững tin là được. Nên tự chúng ta lì và giàu trước, đừng để rơi vào tay của chính các tổ chức ngoại thông qua chúng tôi. Rồi lại phải mua lại sau 3 năm nữa với giá rất cao. Không đáng!

4 Likes

Chỉ có hiểu biết đủ mới có được niềm tin và chỉ có đủ niềm tin mới dám ôm giữ lâu dài và nhân tk nhiều lần

2 Likes

Vâng bác, trước tết thấy hô ae tổng hợp số lượng cổ phiếu là e đã thấy nghi rồi nhưng ko biết mục đích gì nên kệ. Nay chắc đạt đc mục đích nên giải tán nhóm 1 cách bất thình lình. Nói chung người gian dối sẽ gặp người dối gian thôi. Đôi lúc tưởng là qua mặt đc người khác nhưng ko biết rằng đang bị qua mặt. Hahaa

2 Likes

Vùng giá hôm nay anh em có tiền thịt nhé, không vay magrin cứ múc mạnh vào. Ăn dầy đấy. Không nghe chim lợn nói linh tinh.

3 Likes

Ace nghe về game phát hành thêm cổ 10k của LDG chưa

ko có chuyện này, vì vốn LDG chưa thiếu.

5 Likes

có tăng vốn nhé

1 Likes

Có thông tin ở đâu vậy bác

Vừa đọc được văn bản Họp Đại hội cổ đông
Có mục lấy ý kiến phát hành cổ phiếu tăng vốn điều lệ,
Nếu thế thật có khi chuẩn triển khai dự án bãi bụt đà nẵng các bác ak

Văn bản đh cổ đông 2021; đó là dự kiến nếu cần thì tăng vốn cho cđ chiến lược

2 Likes

LDG theo tình hình trước mắt thì khả năng cao chưa tăng vốn, ưu tiên của cty là phát hành trái phiếu, hợp tác đầu tư hơn là phát hành tăng vốn

1 Likes

ko biết năm nay ldg có chia cổ tức ko a e nhỉ