LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

@kytd tin tốt

3 Likes

Tăng vốn, cụ thể phương án ntn anh em ?

sẽ có tài liệu họp, từ từ chờ sẽ có

2 Likes

Bác copy nội dung link bác gửi lên pic đi bác.

Mùng 9/3/2022 chốt danh sách đh cđ nhé. Ae chuẩn bị uỷ quyền thôi

2 Likes

https://www.google.com.vn/amp/s/vietstock.vn/2022/02/ldg-nghi-quyet-hdqt-ve-viec-chot-danh-sach-co-dong-de-to-chuc-dhdcd-thuong-nien-cho-nam-2022-737-934232.amp

1 Likes

Trách gì bên service hình như dự đoán trước kế hoạch này nên đã khuyên mua gom sớm.
Từ mai phải đua lệnh thật rồi. Các cổ đông nên chuyển từ thủ công sang công phá đến 9/3.

8 Likes

Em gửi lên rồi đó

2 Likes

Đợt này bác đi họp bảo vệ lợi ích cđ nhỏ lẻ cho chúng em nhé. Ae uỷ quyền cho bác heihei để gia tăng sức mạnh cho bác ấy :smile:

6 Likes

LDG cơ bản đã tốt bây giờ lại bồi thêm game phát hành thì như hổ mọc thêm cánh

5 Likes

Cảm ơn các anh em, nhưng chắc không cần trừ phi các anh em gom được trên 2% :smiley:
Giờ hiểu tại sao phiên hôm qua và nay thu gom sạch 20 triệu giá 18 rồi, đúng giá dịch vụ.
Hơi tiếc nuối vì các bên và Chủ tịch ém nhẹm tin khiếp quá

5 Likes

năm ngoái nhiều công ty cổ đông mong chờ cái game phát hành mà giá cổ phiếu tăng 500% như VND IPA IDJ …

3 Likes

Dù đã thu gom đủ, nhưng vẫn thấy nuối tiếc vì ban lãnh đạo LDG triển khai kế hoạch thần tốc hơn cả dự liệu, trước đó vẫn nghĩ tù mù còn lâu. Biết thế xin thông qua kế hoạch mua gấp đôi.
Từ mai sẽ cùng các anh em mua mạnh mẽ. Chúc mừng cổ đông LDG đã luôn vững tin. :smiley: :smiley: :smiley:

14 Likes

Em cảm nhận con sóng lớn phía trước sắp phi bác ạ, trước và sau khi họp đại hội cổ đông

• Công bố 3 dự án chiến lược 2022: LDG Sky, LDG River, Bãi Bụt
  • Kế hoạch lợi nhuận năm 2022 sẽ rất bất ngờ với 1 con số không hề nhỏ
  • Phát hành tăng vốn làm dự án Bãi Bụt
  • Kế hoạch đầu tư dự án có thể có sự góp mặt của quỹ ngoại

Nhưng tuyệt đối tuân thủ chiến lược của mình là ko fomo, ko xuống xác trong 1 lần, dự phòng 30% tiền mặt tham chiến những lúc tinh nhuệ binh cần bác nhỉ

6 Likes

Nên chuyển từ thủ công sang full tiền nhé. Tinh nhuệ binh vẫn như mọi khi không khuyến khích margin.
Theo kinh nghiệm thì khi cổ đang uptrend không ai bán cả, mà chỉ tăng, sau đó điều chỉnh giá do chia tách thưởng cổ phiếu cộng phát hành thêm, lại tăng tiếp. Cổ đông LDG nhàn nhã chỉ cần nắm chặt, không bán ra mà lực mua công phá mạnh thì cũng sẽ sớm có 4x trước 9/3 thôi.

9 Likes

trước và sau khi họp đại hội cổ đông LDG đều sẽ có sóng tăng. LDG nó đang vào pha tăng trưởng thần tốc chúng ta đầu tư LDG vào thời điểm này là chọn đúng Thiên Thời.

LDG nó xứng đáng thành Bluechip bđs nhưng đang bị hiểu nhầm là penny dòng bđs. Thời khắc cho LDG tỏa sáng đã đến

7 Likes

Thế thì nhiều quá, em chỉ có khoảng 1/10 chỗ đó

2 Likes

Liệu từ mai đến 9/3 có ai bán để mua ko ấy chứ

1 Likes

LDG thì bác cứ vô tư đi, kiểu gì cũng thoải mái mua

1 Likes

vừa trao đổi kĩ trong nhóm. Khả năng trả 5% cổ tức 2021 bằng cổ phiếu + phát hành 1:1 giá 10 tăng vốn lên 5k tỷ, đủ điều kiện về vốn phải chiếm ít nhất 15% giá trị đầu tư tại các dự án lớn. :smiley:

14 Likes