LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

@All cũng có 1 nguồn tin cho rằng LDG sẽ phát hành cho một cổ đông chiến lược là một công ty bất động sản hàng đầu tại Trung Quốc.

5 Likes

Có Game tăng vốn thì đánh mút chỉ thôi, Còn phương án ntn để Chủ tịch với tổ chức tính toán (cố thể cho cổ đông hiện hữu bằng mệnh giá, có thể PHRT cho tổ chức giá xyz 20K, 30K, … thậm chí 50k-100K cũng bt, để phát hành thành công thì giá cổ trên sàn phải phù hợp. Tôi nghĩ BLĐ sẽ ko bán giá rẻ )

2 Likes

Năm 2021 có ý định phát hành thêm cho cổ đông chiến lược là nước ngoài; năm 2022 giá cp LDG cũng tốt lên, thì ý định sẽ thay đổi, phát hành cho cổ đông hiện hữu bác à.

1 Likes

bản chất game tăng vốn đều rất tốt đặc biệt với doanh nghiệp làm thật ăn thật, có quỹ đất tài sản lớn như LDG mà vốn hóa đang rẻ thế này

4 Likes

em chỉ thích phát hành cho cổ đông hiện hữu thôi hehe

2 Likes

bản chất đều là tốt cho doanh nghiệp về dài hạn. Ngắn hạn game tăng vốn hỗ trợ giá cổ phiếu

1 Likes
  • Em nghĩ không có chuyện bán rẻ đâu bác, em đoán sẽ phát hành cho cổ đông hiện hữu, và cp được đánh lên rất mạnh. để tk để ngoài của lãnh đạo LDG bán ra lấy tiền để mua cp phát hành thêm.
  • LDG ngon vậy đời nào bán rẻ, nếu phát hành giá 15k/1cp thì của phát hành cho cty liên quan đến lãnh đạo LDG, chứ ko để thoát ra ngoài đâu.
3 Likes

Về TA + FA đều hỗ trợ LDG bức phá đợt này, huy vọng anh em ở đây bao phen lên bờ xuống ruộng giờ được quả ngọt !

4 Likes

bác cứ theo dõi phiên này sẽ biết

Nói chung có thêm tin phát hành tăng vốn càng tự tin nắm giữ

2 Likes

Hôm qua DJ giảm mạnh, có thể đầu phiên ảnh hưởng tâm lí VNI, đầu phiên có thể giá LDG là giá thấp nhất phiên, ai muốn nhập hàng thì nhập.

4 Likes

Hold thôi anh em !!!

2 Likes

kiểu gì bđs vẫn sẽ là kênh trú ẩn dù chuyện gì xảy ra, hàng trăm năm nay đã như vậy rồi

3 Likes

cp bđs bây giờ là cp vua rồi, sẽ tăng bền bỉ vài năm nữa

2 Likes

họp xong mới biết có phát hành thêm không chứ

Vẫn nhắc anh em giữ nguyên tỷ lệ tiền và cổ phiếu, không fomo vì bọn T+ rất nhiều.

3 Likes

LDG chắc chắn phát hành cho cổ đông hiện hữu hoặc chiến lược bác nhé

2 Likes
  • Chuẩn đó, ae vẫn phải giữ an toàn tài khoản. không FOMO quá đà, cứ giá đỏ thì xúc đừng đua xanh- tím làm gì cả.
1 Likes

Nga ngố vác súng ra dọa từ tận bên trời Tây. T+ sợ té đái bán như đúng rồi. Béo anh em còn tiền nhặt tiếp

4 Likes

Giá đỏ là cơ hội cho bác nào muốn gia tăng, hình cổ dân T+ đang chốt !

1 Likes