LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sao T+ ko bán ồ ạt đại 1 lần đi, đang đợi bắt nãy giờ chưa khớp !

1 Likes
  • Lực mua LDG tốt đó, ae nào còn tiền và có ý định mua vào cứ kê giá đỏ, khớp được là ngon đó.
  • Dòng tiền đang quay lại với cp bđs vừa và nhỏ
3 Likes

Theo tôi nếu mua đủ rồi thì giữ tiền đề phòng (30%), như vậy sẽ an tâm nắm giữ. Không nên full, còn ai chưa có thì là vùng giá giải ngân 30-50%. Ngắn han còn nhiều cung bậc cảm xúc lắm

2 Likes

LDG năm nay có cục lợi nhuận khủng khoảng 700 tỷ chắc sẽ lôi ra BOOK để làm game PHT tăng vốn để làm cái dự án QUẢNG NINH, game lớn 2022. đội F0-BĐS bắt đầu vào hàng gom LDG

3 Likes

em cũng đang theo chiếm thuật này của bác, kê giá đỏ, khớp được thì vui, không thì để phiên sau vào tiếp

1 Likes
  • Có hàng rồi thì ko FOMO làm gì bác à; có giá ngon thì ta mua; còn tăng mạnh càng tốt. Đánh vậy lợi nhuận tốt mà, an toàn tài khoản đỡ đau đầu lúc điều chỉnh.
  • Nếu hôm nay LDG tăng ~5%, mà vol ~10tr thì xác định hàng bị khóa nhiều rồi đó
2 Likes

bác lấy thông tin đội F0 80tỷ này ở đâu thế ạ, em nghĩ 80 tỷ ở cái xới này cũng bé thôi ạ. Éc, em lấy số 80 tỷ ở đâu nhỉ, em hoa mắt rồi

2 Likes
  • Các bác có hàng rồi ko FOMO, ko margin làm gì nhé. Để đảm bảo an toàn tài khoản lúc điều chỉnh. Còn tăng giá là việc của tổ chức và các anh lái làm, ko tranh cướp với họ làm gì cả.
  • Nhiệm vụ của ae cđ nhỏ lẻ LDG là hold dài hạn, giá cp dưới giá trị cty xa lắm, để các anh lái và tổ chức và ai cho có hàng đưa cp về giá trị thật của em nó
2 Likes

Việc của ta là chặn lệnh kê dưới quanh tham chiếu, việc đẩy giá đã có các F0 BĐS lo, ko mua được đất ngoài thực tế thì quay ra mua các công ty trên sàn có quỹ đất tốt, đây là một xu thế đầu tư, Ví dụ bây giờ F0 có 3-4 căn biệt thự Vin gia lâm thì giờ bán 1 căn biệt thự tại khu Vinhomes GIA LÂM 30 tỷ/căn thì mua được gần 2 triệu cổ LDG, kiểu kiểu vậy. một xu thế đầu tư mới đang hình thành trong các nđt buôn BĐS chuyển sang chứng khoán

5 Likes

Xã hội bây giờ 80 tỷ bé như cái tăm thôi bác, dân buôn đất bây giờ toàn có tổng tài sản khủng vài trăm tỷ là bình thường.

4 Likes

Tính hiệu mua của PTCK rất tốt, vào chu kỳ trend tăng, nên hôm nay dòng tiền sẽ đổ vào !

2 Likes

Qui ra đất số lượng người có vài chục tỷ nhiều như lợn con luôn :smile:

1 Likes

LDG phát hành tăng vốn như hổ mọc thêm cánh.

3 Likes

Một số bác nhắn cho tôi bảo họ chờ đợi cái tin tăng vốn của LDG mấy năm nay rồi

4 Likes

VHM NVL KDH NLG PDR như những con bò già khó lớn lên được nhiều. Trong khi LDG như con nghé non tốc độ phát triển vài năm tới thần tốc như định hướng của ban lãnh đạo LDG đã vạch ra rõ ràng.

3 Likes

Giai đoạn này ko trú BĐS thì biết trú đâu hả các bác. Trú BĐS thì biết chắc chắn ăn, chỉ là vấn đề thời gian, mấy thằng banks cứ lên 3 cây nhỏ thì sụm 1 cây lớn, nhấp nhấp nhả nhả lãi thì đc có tí

2 Likes

LDG trũng nhất tam sàn, quỹ đất lớn, vị trí đẹp, giá vốn mua rẻ, dự án đang khai thác và triển khai nhiều, sự kiện lớn thì sắp trước mặt. Em thấy là ai chưa có hàng có thể canh nhặt dần giá tốt, đừng xuống xác hết trong 1 lần, ko margin, hold đó chắc chắn ăn lớn

2 Likes

nhìn cách giao dịch của LDG, mình cảm nhận tổ chức đang điều tiết về biên độ và vol !

3 Likes
2 Likes

LDG hưng phấn quá, lái đang phải đè lại ko F0 đua thì bung nóc mất

2 Likes