LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

sắp tới có bài khóc ròng vì bán lúa non cổ phiếu đất đặc biệt là LDG ==> như vậy mới đúng quy luật

3 Likes

Ae có hàng rồi, chỉ mua trợ giá lúc đỏ thôi; kéo xanh tím ko cướp hàng của lái, của tổ chức, tay to và anh em chưa có hàng nhé. Giữa tk ở mức an toàn, chịu đựng được các đợt giảm như trước tết

3 Likes

Chưa có lực đẩy để LDG vượt MA50 (theo PTKT). Nếu vượt qua thì chắc chắc 2x trong tuần sau

1 Likes
  • Ae tuân thủ nguyên tắc: “có hàng rồi, chỉ mua trợ giá lúc đỏ thôi; kéo xanh tím ko cướp hàng của lái, của tổ chức, tay to và anh em chưa có hàng nhé. Giữ tk ở mức an toàn, chịu đựng được các đợt giảm như trước tết”
  • Tuân thủ chặt chẽ như vậy thì LDG về 4x trước mắt nhanh thôi, khỏi phải trải qua đợt điều chỉnh mạnh như trước tết; mọi người cùng có ăn, chấp nhận ăn chậm 1 chút và ít 1 chút để tất cả cùng win-win.
9 Likes

LDG tài sản nó rất lớn cần có vốn để khai thác tránh vay nợ nhiều.

Game tăng vốn là tinh hoa của giới tài chính, ai đầu tư chứng khoán mà bỏ qua game tăng vốn thì quá phí

4 Likes

Nhìn cách đi rất ổn. Chỉ cần giữ tk ỏ mức tiền - cổ (30-70) để phòng các đợt giảm ngắn hạn thì sẽ đi rất xa. Xanh không mua đuổi, đỏ thì chờ

3 Likes

đầu tư cổ phiếu giá trị vứt hết phân tích kỹ thuật đi. Chân thành

2 Likes

nói thế cũng chưa chuẩn, nếu không ai mua lên thì giá tăng làm sao được mà lên 4x nhanh thôi :smiley:

• Cho ae chưa có hàng, lái cp, tổ chức muốn gom thêm vì tiền họ quá nhiều bác à.
  • Ae nhỏ lẻ có hàng rồi, tiền còn ít mua nhiều thì margin thôi, đánh thế thì ko bền được bác ơi.
  • Vol phải bé bé như thế này mới chạy xa được bác à; vol to là lại trading trong phiên, tay to sang tay cp giá cao cho nhỏ lẻ, chờ cp chỉnh vào lại
2 Likes

mình chỉ đưa ra quan điểm :slight_smile:

2 Likes

:)) mấy con cổ đất này ông mà PTKT thì có mà điên đầu, vì lợi nhuận của nó đo đếm làm sao được kkk…

ok bác, em cũng muốn tăng nhanh, nhưng thật sự fomo như đợt trước quá nguy hiểm, cách tăng kiểu đó khó đưa LDG lên vốn hóa tỷ usd được

3 Likes

mình cũng muốn nó tăng bền

4 Likes
  • Ai đã có hàng, muốn gia tăng nên nhặt giá đỏ
  • Ai chưa có hàng có thể canh giải ngân dần theo 2,3 đợt, ko nên đu khi giá đã xanh mạnh
  • Tuyệt đối ko đu tím cướp hàng của lái, siết vol cô đặc dần thì lên còn lẹ hơn
  • Ko margin

Suy nghĩ của e

5 Likes

Vâng em cũng nghĩ thế, vì có hàng rồi là dải ngân cũng gần hết tiền; muốn mua thêm nhiều là margin chứ còn gì nữa.

2 Likes

Ae ko fomo cướp hàng nhé. có hàng rồi giữ nguyên đội hình phòng thủ thôi

Theo thông tin của tinh nhuệ binh: hàng triệu cổ Thánh bị chốt lời hôm nay, để quay sang LDG.
Công nhận nhiều cổ đông thật khó đỡ: tin tức minh bạch có phân tích nghiêm túc không tin, lại đi tin mấy cái ảnh.
Ai có hàng nắm chặt, ai thích cùng tinh nhuệ binh giơ khiên vùng 18 này theo tôi.
Vì bị soi post nên sẽ viết ít đi.

20 Likes

cướp hàng ghê quá bác ạ :d

1 Likes

em giơ khiên 18.05 từ sáng đến giờ rồi bác :slight_smile:

3 Likes

Đã khớp 18.0-18.55 :smiley: :smiley: :smiley:

6 Likes