LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Không cướp hàng làm sao tăng tỷ trọng :grinning:
Tinh Nhuệ binh đánh công phá thành trì !

2 Likes

ý em là nhỏ lẻ thôi; còn việc đó của tổ chức, lái và ae chưa có hàng

1 Likes

beer thôi các bác ơi :beer: :beer:

3 Likes

Anh em chú ý đừng ai dại bán LDG vào cổ Thánh lúc này nhé. Xu hướng đang làm ngược lại, đừng bán bò tậu ễnh ương!
LDG sẽ sớm có giá cổ Thánh.

12 Likes

Ae có hàng cứ giữ chặt LDG, xác định đánh dài hạn; còn tiền ít thỉnh thoảng dải ngân thời điểm thích hợp ko fomo. Nhiệm vụ đẩy giá tăng khác có lái, tổ chức, và ai chưa có hàng muốn sở hữu.

4 Likes

Như bác heihei bảo, giờ là đến lúc tranh cướp nhau rồi

TA thế này không múc thì đến báo giờ ?

Tất cả đã cho tín hiệu: MACD, DMI…tổng múc!

em nghĩ tranh cướp cũng trong range giá phù hợp thôi mới hợp lý. Em mà biết range bác HeiHei suggest thì em đã mua luôn rồi ôm chặt ngồi im rồi ạ.

2 Likes

Ai đời đem Vân Đồn với Phú Quốc để so với Sơn Trà và Vân Phong. Bó tay!!!

4 Likes

LDG ok đó, lãnh đạo Hưng Tạo đc quan hệ với Bác CT Quốc Hội và bác CT nước cùng Miền Trung không phải dạng vừa đâu. Dưới 20 LDG quả là miếng Pho mát béo bở, sẽ có giá 5X

1 Likes

Nó tăng mạnh như này có ổn không các anh. Em thấy tăng trần em sợ quá, liệu có cú rũ nào nữa không ạ.?

lãnh đạo LDG anh Hưng chủ tịch và anh Khang giám đốc có tâm, có tầm, có tầm nhìn, chiến lược định hướng doanh nghiệp lên hàng tỷ đô cụ thể

2 Likes

Có chuyện này hả bác :smile: thế thì ngang với DIG rồi :smiley:

tiếp tục 19.35

3 Likes

Vol như thế này ok nhé; đánh rất bài bản; ae cổ đông dài hạn ôm chặt, ko fomo thì tăng sẽ bền vững

1 Likes

tinh nhuệ binh cho các anh em cơ hội cuối cùng ở phiên ATC, trước khi bị chính đội Thánh cướp hàng.

7 Likes

Đây là số liệu cũ, giờ khoang 100 tỷ rồi.
Chấp cổ Thánh chạy trước!!!

8 Likes

ATC chứ bạn ơi

2 Likes

LDG mới là siêu phẩm thực sự vốn hóa còn quá rẻ mạt so với tài sản ròng

4 Likes

Sáng múc ATO quá ngon bác a

1 Likes