LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

E theo dõi bác từ lúc đu giá 27. Giờ vẫn chưa rơi cổ nào và Tb về 20. Cảm ơn bác, bác @Roy, bác @kytd đã liên tục bơm oxi mỗi ngày.

7 Likes
  • LDG vẫn còn quá rẻ bác à; ae đảm bảo an toàn tài khoản như bác thì kiểu gì cũng x3 x5 … so với giá hiện tại.
  • Tăng mạnh vol nhỏ hơn trước rất nhiều, cơ cấu cổ đông tốt hơn rất nhiều rồi bác.
6 Likes

Siêu phẩm Long Điền - Rồng thức giấc, Long Hổ tranh hùng 2022

5 Likes

Ôi còn đợt chỉnh nào nữa ko để e vào thêm ạ, e vốn mỏng mà mới vào đc ít quá ạ

1 Likes

kết tuần đẹp như mơ, xây nền siêu chắc

1 Likes

Từ đầu tuần giá còn ở vùng 16 mà chậm tiền về các thầy ạ. Cứ ngậm ngùi thôi

Theo e cũng đừng quá fomo hay hưng phấn quá bác. Đường còn dài, LDG là xích thố chạy vạn dặm nên cơ hội còn rất nhiều, càng lên cao sẽ càng có ngưỡng tâm lý. Với lại nếu lãi của bác đã chạy, thì cứ cho nó chạy, bác vào thêm thì trung bình giá vẫn thấp hơn giá hiện tại thì tâm lý hold sẽ chắc chắn hơn
Với lại chia vốn, ko margin á bác

3 Likes

Nhớ thời điểm trước Tết sàn liên tục mà dặn lòng theo đến cùng. Nên vào thấy các bác cũng cấp thông tin cụ thể và phân tích rõ tình huống nên em cũng mạnh dạn lì đòn. Nên bình tâm theo dõi các bác!

2 Likes

lại phải xoá vì bị Sếp nhắc! Anh em thông cảm!

8 Likes

Đúng là nếu không có 3 bác hoạt động và cung cấp thông tin thì nhiều F0 như e sẽ cắt đúng bẹn và thiệt thòi khi mất kim chỉ nam!

4 Likes

em cũng đợi điều chỉnh để vào thêm, em cũng cầm khiên hứng 18.05 từ sáng mà chưa hứng được tí nào :slight_smile:

2 Likes

giờ chỉ mong phát hành cp cho cổ đông thôi các bác ạ, chờ quá :d

em chưa kịp đọc luôn á bác :sweat_smile:

1 Likes

Chẳng nhẽ các bạn tin mấy cái ảnh + các zoom + group trả tiền, mà quên đi các thông tin quý báu cho không?
Hay vì cho không nên không đánh giá cao. Thế mai ngừng post nhé!
Thực sự giờ là mua và nắm giữ để khuyến nghị BLD LDG không nên bán bất cứ cái gì cả. Cứ tiếp tục phát hành thêm tăng vốn bán thẳng đất giá rẻ trực tiếp cho cổ đông như thế nhé.

11 Likes
  • PIC này toàn phân tích minh bạch, công khai, không theo hướng áp đặt kiểu: “cứ múc là giàu, tài sản 5 tỷ usd mà vốn hóa cty mới 3k tỷ, …”
  • Ae nhiều người tâm huyết, xác định gắn bó lâu dài, không kiểu đa cấp: “xúc nhanh ko thì phải mua giá cao hơn”
  • LDG quá rẻ.
10 Likes

cám ơn bác Roy, bác Kytd và bác Heihei rất nhiều ạ, luôn cung cấp thông tin cho bà con nhỏ lẻ chúng em vững niềm tin theo doanh nghiệp, cuối tuần rồi bia thôi các bác ơi :beers:

4 Likes

@kytd xoá hộ đi không tôi bị khiển trách đấy.

4 Likes

Nhờ có 3 bác kytd, roy, heihei tôi có thêm nhiều thông tin hữu ích. Tôi vô con này từ lúc giá 8k đến giờ, khi mà nó lên 10k 15k tôi vẫn còn nghi nghi, bán lại mua nhưng khi tới giá 29k đợt trước tết. Thì mọi thứ thật sự là đúng như 3 bác ấy nói, vấn đề giờ chỉ là thời gian bao lâu thôi !

4 Likes

vâng, em đã xóa

4 Likes

Chỉ cần hiểu ngầm là: có những nơi vốn ngoại vào sẽ rất căn ke, nhưng có những nơi xếp hàng xin vào không chắc đã được duyệt.
Cổ đông LDG ngồi trên đống kim cương mà còn bị rung hôm nay ra giá dưới 18 thì đúng là giàu sang có số.
Tôi sẽ post ít đi để tránh xung đột lợi ích với hệ thống và service, và cũng để thực hiện mục tiêu tập kích bất ngờ như hôm nay. Những gì đã nói thì đã nói với các cổ đông rồi.
Giàu sang có số, phú quý do trời định! Để vậy đi.

16 Likes