LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

giá đỏ thì sợ ko dám mua, giá xanh tím thì mong nó chỉnh. Cái vòng lẩn quẩn lặp đi lặp lại, cuối cùng chịu không được lại đu ngay đỉnh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:. Đã kỳ vọng x2 x3 thì tầm này múc mấy ko được

Rất cảm ơn bác đã chia sẻ với cổ đông nhỏ lẻ chúng em

3 Likes

Cơ hôi đến một lần, ai không biết nắm lấy, thì sau này chỉ có tiếc thôi. Ngày xưa vàng bán có 800k 1 chỉ, đất cho không không ai thèm lấy, 1 chỉ vàng mua 2 3 công đất. Cơ hội qua rồi, không quay lại !

1 Likes
  • Các bác là bộ đội chủ lực, ae nhỏ lẻ là dân quân địa phương.
  • Công phá cứ điểm vẫn phải dựa vào bộ đội chủ lực thôi :smiley:
4 Likes

Thực ra phải dân quân kết hợp đánh trận để đời như tiêu đề thread này thì tốt. Thiên cơ không được tiết lộ nhưng nếu có tín hiện tổng khởi nghĩa thì sẽ dễ kết hợp hơn,
Mà … làm thế người đời lại bảo hô hào lùa gà, chả biết thế nào mà lần. Thôi thì tuỳ bác, nhưng mong bác vẫn phát lộc thông tin nhé.
Em không phải seeder nhé mọi người, mặc dù 100% bài viết của em đều nằm trong thread này.

5 Likes

Bờ gần lắm rồi các cụ ơi =))

1 Likes

Nhỏ lẻ mới vào thị trường muôn trùng khó khăn. Khi được bác phân tích cho lối suy nghĩ cách đánh của các bên đúng kiểu được mở mang đầu óc. Nên rất hóng các chia sẻ của bác!

3 Likes

Huhu. muốn vào thêm quá mà lại hết tiền. Nay bỏ lỡ cơ hội rồi :((

bà con nào chưa có hàng thì sách vali lên tàu, TA lẫn FA đẹp vô cực ! Chu kỳ tăng giá này sẽ bền lâu hơn chu kỳ trước rất rất nhiều!

5 Likes

5 phiên như hnay nữa là em dc về bờ rồi các bác. Có thời điểm chia đôi tk nhưng vẫn vững tin vào LDG.

4 Likes

Đồng chí đu cao thế cơ à :smiley: :smiley:

Uhm. Trước mình mua 16 bán 21. Sau đấy vào SCR, khg nhung dc 1 thời gian thì tìm hiểu lại doanh nghiệp, phương hướng phát triển thì lại bán đi vào lại LDG. Khi ấy giá đã 26.3 rồi

2 Likes

Đồng chí không bqg à =))

cụ bỏ cii thấy tiếc ko? ý e ko phải chê ldg nhé

CII cờ tàn chơi làm gì. LDG sẽ sớm có giá cổ Thánh. Hiểu thì chỉ giàu! Nhưng tầm nhìn mới lên đẳng cấp Phú Quý!

10 Likes

thời điểm đó công nhật char của SCR nó đẹp. Kiểu hàng cơ bản, chắc chắn. Nhưng rồi cũng không thoát khỏi cú sập. Mình vẫn giữ LDG từ giá 13, giờ trung bình lên 15. x2 Tài khoản rồi không bán mà để sập tiếc quá

bác nói cii bạc tàn e hơi sai

Sóng to quá chết chết thôi

1 Likes

ko có ý bảo CII giảm nhé, vì dân đang trú ẩn vào cổ đất, CII có thể lên kịch kim x2 x3. Nhưng tiềm năng CII thì không có cửa khi so với cổ Thánh, càng không với cổ Tinh nhuệ!

6 Likes

E đu đỉnh nên còn xa bờ lắm. Nhưng quan điểm đầu tư dài hạn nên ko quan tâm nhiều. Ngày nào cũng vào pic xem nhận định đánh giá của các ae trong nhóm để có thêm tin tưởng vào sự lựa chọn của mình và học hỏi nhiều điều mới!

3 Likes