LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Giá sàn ko mua chẳng nhẽ ae đợi giá trần rồi mua chăng??
4 Likes

Từ 100 về 79 mấy tháng rồi đó!

2 Likes

Tôi thấy nga với mỹ đánh nhau cũng chẳng ảnh hưởng gì nhiều đến Việt Nam? đằng này mình được lợi cung cấp lương thực cho chúng nó ăn no rồi đánh nhau.

Em đang hóng sàn mà khả năng cao không xúc được rồi

Đặt ato sàn chưa khớp được đây :slight_smile:

Nó chim mòi cho ói hàng ra giá rẻ tại ATO đâu hủy lệnh được =)), hôm qua tím tự nhiên sao hôm nay sàn ! Ngu chơi chứng khoán biết được qua tím, làm gì sàn hôm sau.

Hàng tốt thì vô tư hold, giá đỏ 19.5-20 là cơ hội cho người mới lên tàu !

3 Likes
  • Ae giữ nguyên chiến thuật nhé; chỉ xúc tiền thịt. đừng ham hố margin cao; cẩn thận bị dập sàn liên tục đó.
  • Việc đẩy giá cp tăng để các anh lớn làm, ae nhỏ lẻ chỉ hỗ trợ khi giá giảm
1 Likes

Không còn tiền để vào :sob::sob:

1 Likes

Tình hình này lướt lát chỉ mất hàng thôi, khôn lõi với tổ chức là nó thịt, em đi uống trà kệ anh em !

3 Likes

Bác cứ bảo em căn ke, em cũng chỉ muốn hướng ae nhỏ lẻ vào chỗ thắng thôi; các bác hôm qua fomo cướp hàng làm gì; hôm nay giá đỏ đầy ra, để hôm nay xúc có ngon hơn ko?? vừa trợ giá vừa có giá thấp

2 Likes

Đỏ cũng vừa gia tăng thêm 1 ít giá 20, em cứ có tiền thêm dần, để đó

2 Likes

Con LDG bị đỏ theo VNI, chứng tỏ hàng LDG đang rất tốt. Không có chim mòi, cá nước gì trong đây 3x thẳng tiến !

3 Likes

Rồi hết FlashSale … ai lượm được gì ko !

3 Likes

LDG hàng ngon

1 Likes

Hấp thụ sạch hàng sales

2 Likes

Tiếc cho anh nào mới vừa rớt hàng =))

2 Likes

LDG sẽ là con đầu đàn dẫn sóng BDS

1 Likes

Do mấy ông kia thấy Nga và Mỹ sắp bụp nhau, chiến tranh cổ phiếu sẽ giảm đem đi bán chắc. Đúng là ăn cơm nhà lo chuyện thiên hạ !

1 Likes

Lái kinh thế. Từ sàn lên xanh mới ghê chứ. Bà con vẫn còn hưng phấn lắm… Thôi cứ từ từ nó mới nguội lại được

1 Likes