LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

ae cứ chuẩn bị tiền đặt giá mua đi là nó sẽ CE thôi, chứ mà cứ bán ra ầm ầm thì còn lâu mới CE được còn lâu mới 3x được kkk

Chào các bác hôm qua gà em xuống tàu 50% rồi ka ka.
Mồm em hô hold nhưng tay em bán vì lòng em tham.
Các bác đừng trách em :rofl:

1 Likes

Ông lập pick riêng mà hô hào hoặc qua nhóm Dig, Ceo mà hô đi nge nhãm vcđ.

Thánh phán quá rồi, thằng LDG đất nó rộng quá trời mà giá nó bé mà phán không còn hấp dẫn. Mà nếu không hấp dẫn thì vào đây làm gì?? Chim mồi mấy con kia thì thông minh nhé chứ dạng nói xấu cổ khác để nâng cổ mình mua thì hèn lắm. Sống có Đức xíu

3 Likes

Anh em nào xịn sò thì có thể tranging kiểu T0 kiếm line 2-3%, nhưng với cách đánh gần đây, mở phiên thấp chốt phiên cao thì nguy cơ mất hàng rất lớn! Anh em cùng đội ngũ Tinh Nhuệ Binh bác @heihei sẽ điều tiết mang lại cảm giác an toàn trong trận đánh vĩ đại này!

3 Likes

LDG sẽ vẫn tăng bền và hướng tới mốc cao trong tuần này. Đóng cửa cao nhất tuần

1 Likes

chim lợn là lực cầu tiềm năng bác yên tâm, vậy càng tốt

1 Likes

Năm covid thứ 3 có một siêu cổ phiếu xuất hiện. Nó có xuất phát điểm giá chỉ bằng cốc trà đá; cọng rau; bị chửi bới; nghi hoặc. Đi cùng nó là thiên thời ủng hộ; ban lãnh đạo có tầm nhìn và ý chí quyết tâm; đội quân cổ đông được rèn luyện kiên cường. Chúc cô ấy đạt được target trước mắt là vốn hoá tỷ đô <3

2 Likes

2 Likes

Em không theo ai. Em chỉ theo tiền. Lên thì em theo xuống thì em chạy. Vào cmt góp tí tiếng chim cho vui nhà thôi mà. Hehehehe

Thế mọi người trong pic này chúc bác phán đoán sai nhé :joy::joy:

Cái này gọi là “tiếng chim hot trong bụi mận gai”
Cái gì cũng nên nghe bằng 2 tai, xấu cũng nghe, tốt cũng nghe thế mới là nghe.
Quan trọng là quyết định thì ở mỗi người.
Bác cứ chim chuột thoải mái, em hóng :rofl:

Hôm nay vẫn chốt phiên giá cao nhất trong ngày

2 Likes

Hahahahaha… Chúc bác như ý

Dạng như bạn sống bẩn lắm, dìm cổ người khác xuống nâng cổ mình lên dù là một dòng BDS chỉ để giá cổ người ta càng thấp sau khi chốt lời mấy cổ kia quay lại mua ăn lời nhiều hơn. Mục đích ấy bẩn tính bỏ đi ha.

1 Likes

Đấy… Xanh lè luôn :v

• Ae cứ từ từ mà xúc giá sàn, đỏ; hôm qua em đã nói ko việc gì đu giá trần.
2 Likes

CEO đang sàn kìa anh em

• Chưa đâu, mới ATO thôi, ai sợ cứ ra. Có mỗi tin Nga với Uk mà thôi. 2 vùng Nga công bố thực ra là do tụi ly khai thân Nga nó đã chiếm, Nga ngố viện trợ cho tụi này, giờ đưa quân vô hợp thức hóa lấy lý do bảo vệ hòa bình mà thôi.
  • Ae chú ý, đang có hàng sale off, nhặt từ từ
3 Likes

Vhm chỉ đỏ nhẹ và tham chiếu. Đẳng cấp nó phải thế