LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

tôi là chim lợn đây. qua Dig qua Ceo mà mua. ldg lẹt đẹt chả ra gì

1 Likes

Xin link nhom

Goodmorning ae!
Bạn gì đó ơi, LDG mọi vấn đều được minh bạch trong píc này, không lùa gà upbo nên nhóm kín không tồn tại. Bạn muốn đầu tư LDG bạn nên tiềm hiểu kỹ về tiềm năng, thực trạng doanh nghiệp không nên mua theo hô hào của nhóm nào cả! :handshake:

6 Likes

Bác heihei chơi quả này, ae mới vào k hiểu gì, lại lú lẫn hết cả người​:grin::grin::grin:

1 Likes

Hôm nay LDG lại Ce tiếp tục nhỉ. Nghe nói đợt này lắp tên lửa Tomahawk vào đít rồi. Phi nhanh lắm. Nhanh lên để còn bằng chị bằng em chứ. Sao lại để các em nó vượt mặt đc.

4 Likes

LDG chắc tuần này vượt 25 mất thôi. Cứ xem đi xem lại thấy hàng ngon mà lại ko có tiền múc thêm.

1 Likes

Sao lại Hạ Long, Quảng Nam bác nhỉ?

Cái đứa viết bài này quá ẩu

2 Likes

Ae vào tiền thịt thôi, cẩn thận giống trước tết dập cho vài cây sàn liên tiếp, ham hố margin cao thì lại cháy tài khoản.

1 Likes

Tiền thịt mà chơi, múc tẹc ga, đéo thằng nào ép ta bán hay buộc ta phải ói hàng được, hàng tiềm năng lo mà giữ bọn chúng ngoài kia kinh lắm :grinning::grinning::grinning:

1 Likes

ôi chim lợn thứ thiệt

LDG tuần này có thể lên 25

2 Likes

Nay chỉnh :)). E gì mà e

1 Likes

Ldg hết vị rồi. Lượng chốt lời quá lớn. Anh em tạm nghỉ ngơi vài tháng đi. Ko vượt nổi 20 21 đâu. Hãy tin chim lợn tôi đây.

1 Likes

Nay có giá dưới 20 bác nhỉ

1 Likes

Nay mà về dưới 20 thì tất tay luôn :smiley:

1 Likes

BĐS ở Việt Nam có tính đặc thù riêng, ở VN bất động sản là cái nôi hút dòng tiền trong xã hội. Cổ phiếu bđs như LDG bao nhiêu năm mới có sóng lớn thì phải tăng 10 lần cũng hợp lẽ

3 Likes

Cổ phiếu giá trị nó là thế đây. Cứ tung hỏa mù làm ace ko biết đường nào mà đoán. Thời nay Tào tháo sống lại chắc cũng mù.

• Thị trường tài chính quốc tế đang xấu, ae đầu phiên còn tiền cứ từ từ mà nhặt; sẽ có giá đỏ để mua???
1 Likes

10 lần 20 lần là chuyện của 1 năm 2 năm nữa. Bây giờ anh em giải lao đi. Ldg ngắn hạn hết hấp dẫn rồi… Giờ là thời của dig, ceo, vhm

1 Likes