LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

ơ kìa, lại thế rồi. Cho nên cái tật đã trót đi với ma rồi quay sang tinh nhuệ binh nó vẫn cứ khó bỏ. :smiley: :smiley: :smiley:
LDG là c*t dính đất, đầu tư quá rủi ro, không nên dây :smiley:

3 Likes

chỉ có ôm LDG và chờ đếm tiền mà nhiều anh em ko làm được . nghĩ ló chán

2 Likes

Hì bác nói đúng LDG cổ lởm, đất toàn dính pháp lý, lãnh đạo không có tầm nhìn, ok nhé :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Tôi nói là giá đền bù đất ruộng cho dân chứ chưa nói giá xây dựng và làm hạ tầng

1 Likes

Đền bù thì ai lại đc a V, a ấy toàn lấy đất cơ quan xí nghiệp nhà nước mang ra xây khu đô thị đó; toàn nhà máy dệt, nhà máy cơ khí, cảng biển,…===> nên câu chuyện ở trên là DIG ko có cửa so về số 1 ngành bđs với VHM bác nhé.

4 Likes

bác có biết thời gian nào k ?

Tháng 4/2022 mới họp chốt mà bác

thực ra cũng không căn ke gì đâu, mà chẳng qua là sẽ có nhiều F0 chú ý và vào đây tham khảo. Nếu họ lười đọc chỉ quan tâm những gì đang cập nhật sẽ tự bị đào thải.
Ta cần họ đọc từ đầu, đã có sóng 1 ra sao, điều chỉnh ra sao, bao nhiêu anh em hi sinh, bao nhiêu anh em vẫn trụ lại và kiên cường để có được ngày hôm nay.
Cái gì cũng có giá của nó! Người trì lâu nhất sẽ hưởng thành quả lớn nhất! :smiley:

15 Likes

Cảm ơn các bác các anh đã cung cấp nhiều thông tin liên quan đến LDG

1 Likes

quá chuẩn bác ơi, mua để dành k quan tâm xanh đỏ

1 Likes

Nếu đọc từ đầu thì quá tốt, vì như vậy lớp người cầm dài sẽ chất lượng hơn. Chứ giờ e nghĩ nhiều người vẫn chưa biết LDG đang có tổng bao nhiêu dự án, vị trí ở đâu, bao nhiêu đang triển khai, bao nhiêu đang khai thác, thâu tóm đất từ những thằng nào, giá vốn mua đất bao nhiêu, tình hình tài chính thế nào, chuẩn bị tăng vốn ra sao,…

8 Likes

Ldg cổ lởm bơm thổi. mua đi để bị úp bô nhá. thân ái

ngu

1 Likes

Á đờ Bác @HeiHei đi guốc trong bụng mấy anh F0 đua đòi :smiley::smiley::smiley: như bác này. LDG hàng bơm thổi múc là bị úp bô đó !!! :joy::joy::joy:

3 Likes

Haha LDG lởm lắm vào ăn 10 cây sàn đây … đợi anh em trên đỉnh ! Mấy hn trời lạnh quá t

3 Likes

cứ đọc kĩ và nghiên cứu kĩ tức là ta đã dạy F0 thành tinh nhuệ binh rồi. Cái này đã từng hứa ở phần trước. Nói phải đi đôi với làm.
Cả 1 quy trình đầu tư từ FA, TA, định giá, các tin tức cập nhật, các phe nhóm, các trận đánh ngầm…
Đầu tư đâu có dễ ăn! Nhưng ở đây không chỉ giúp nhỏ lẻ trú bão, mà còn giúp họ thành tinh nhuệ binh, tránh mọi cám dỗ của hệ thống cũng như phe LSB.

8 Likes

Sao ko có nút haha bác nhể :joy::joy:

2 Likes

Hàng LDG được cái trần khen quỹ đất to đẹp; định giá rẻ chỉ nói được như vậy thôi :v Nhưng sàn thì úp bô; mai có sàn nữa không; tích luỹ thì mãi chưa tăng; trần thì ngày nào cũng hỏi mua được không haha

4 Likes

Goodnight anh em, biết cổ mình nắm nó như thế nào thì có xanh đỏ cũng ngon giấc như thường !!! Mặc kệ anh em :smiley::smiley::smiley:

4 Likes

LDG 2x thấy rẻ 3x thấy ngon 4x thấy đẹp 5x đến 7x thì thấy vẫn còn rẻ ! Quay đi quay lại lên 300k nhiều thằng biết thế và đã nghèo !

3 Likes