LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ldg river đến lúc mở bán có khi 70tr/1m2 :wink:

3 Likes

Của để dành nội đô TP.HCM, bán 70tr, lợi nhuận thu về hơn 4000 tỷ :beer: :beer:

3 Likes

LDG đang thẳng tiến mốc kĩ thuật 2022: 50k

2 Likes
2 Likes

Dự án King Crown Infinity - Võ Văn Ngân

3 Likes

Mấy thánh này ca ngợi ông HeiHei thì nhớ giữ, khi xuống đừng có chửi. Chứ đợt rồi tôi thấy ca ông kytd nhiều lắm đợt tết dập phát nói ông kytd lùa gà :)) Mình phải tự định ra giá LDG, còn tôi theo LDG từ 8k tới giờ.

6 Likes

Anh V ma quái thế ư? Thế mà suốt ngày góp tiền từ thiện. Tâm như vậy thì làm từ thiện để làm chi. Trời Phật nào chứng cho tâm ác quỷ nhỉ Mong rằng mình nghĩ sai cho người ta. Mô Phật!

không nên đo bụng quân tử như anh V. Nhưng trong kinh doanh đương nhiên phải cạnh tranh.
Biết thân biết phận cùng hò nhau tử tế, cùng xây dựng cả thị trường đi lên, cùng giàu không sao.
Người ta khai thiên lập thị trường, đã đi sau lại còn cứ tinh tướng, làm ăn thì không làm, cứ suốt ngày đếm cua với tạo doanh thu tài chính từ lướt cổ cánh thì bản chất là hút khô máu cổ đông, làm méo mó cả thị trường. Theo đồng chí thì ai đáng chửi? :smiley:

6 Likes

Đời là thế :wink:
Dù sao lùa ae vào chỗ tốt, giá cũng chưa phải cao lắm.
Chứ giá cp giảm; e tk cũng giảm nhiều, vẫn phải hò zô ta. Giá cp còn rẻ lắm.

4 Likes

dự án LDG River vị trí đẹp thật cũng ở Thủ đức

4 Likes
  • LDG giá này khuyên ae mới chơi chứng khoán vào tiền thịt thôi; có điều chỉnh vứt đó một thời gian vẫn lãi lớn.
  • Chứ thị trường tài chính biến đổi ko biết đc; các tổ chức, tay to đa phần gom giá dưới 19k; đẩy giá cao có tin xấu họ vác hàng ra bán thì ae mua giá cao lại lỗ đó; chưa kể họ có nhiều thông tin, lướt trong phiên tốt. Muốn sống được phải xác định vào đc hàng định giá thấp rồi chơi bài: “ vua thua thằng lì”
7 Likes

Tôi thấy bác hơi căng ke với LDG, xác định tiềm năng quỹ đất hiện có là quá hời so với biên giá hiện tại, tôi nghĩ anh em có tiền múc tẹt ga, ko dùng magrin là được! Mục tiêu giá năm này là x2x3 với hiện tại kia mà !
Mấy cổ KDH, NLG, PRH tuổi gì so với LDG mà giá 5x6x cả đấy thôi!

2 Likes

Giá vốn cao lòi tĩ ra ông ơi. DIG nó gom đất cả thập kỷ giá vốn có vài trăm k/m2. VHM lấy lãi nuôi Vinfast, điện thoại, Vinmec nên mặc dù VHM lãi to nhưng cp của nó ko tăng

Bác phân tích chuẩn đấy

LDG đang có giá bằng bao thuốc thăng Long ! 1 bát phở Thìn mua dc 5 cổ phiếu LDG ! Giá quá rẻ đi ! Thiên hạ bên ngoài tranh cướp nhau mua đất giá tăng như điên ! Trên sàn giá cổ phiếu LDG rẻ quá thể ! Áp suất tỉ giá vốn hoá LDG so với cùng ngành là to nhất ! Nó sẽ tăng lên cân bằng ! Ae ko nhận ra quá kém rồi ! LDG sắp tới báo cáo doanh thu tốt dc mở margin lúc đấy đánh mới phê kéo CE mút chỉ

2 Likes

Tôi ko căn ke mà khuyên thật, ai chẳng biết x2 x3 nhưng có đợi đc ko? Hù cho vài cái thì sợ mất dép nếu ai ko có kinh nghiệm. Còn bác ko bit tôi, chứ tôi hồi giá 8.xx toàn hô ae nhắm mắt mà xúc, tất tay luôn.
Bây giờ tôi còn nhiều tiền trong tk thì sẵn sàng tiếp tục ATO phiên ngày mai luôn.

3 Likes

Nói chung LDG còn rất rẻ so với giá trị tài sản cứ mua vứt đấy cất tủ

5 Likes

Em ko biết các bác tính thế nào ra vài trăm k/1m2; làm hạ tầng cũng mất khoảng 500k/1m2; đóng thuế chuyển đổi mục đính sử dụng rẻ cũng 5tr/1m2 đến 10tr/1m2; hệ số đất thương phẩm khoảng 40% thôi với dự án long tân; chưa kể phát triển dự án phải vay lãi ngân hàng, chi phí quản lí,……

2 Likes

Nếu xác định như bác thì xúc tất tay đc; chứ hô mua vào ăn ngon x3 x5,… ae tưởng dễ ăn mua vào xong ko ăn đc ngay lại bán lỗ rồi chửi lùa gà :smile:

2 Likes

Lúc này phải truyền thông là: LDG quá lởm, c*t dính đất cũng tăng. So làm sao được với cổ Thánh. :smiley: :smiley: :smiley:

6 Likes