LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

mình vẫn ủng hộ anh Vượng. Việt Nam cần nhiều người như thế

4 Likes

vấn đề không phải so sánh VHM vs cổ phiếu khác. mà cái các bạn kia muốn nói là dư địa tăng trưởng của cổ còn nhiều hay không. Cổ tốt mà dư địa k tăng trưởng được nữa thì mình nắm giữ đâu có LN đâu.

• Ủng hộ anh ấy; ít nhiều anh ấy thành công thì dân VN còn được đi xe ô tô giá rẻ; ko thì cả đời nhập khẩu ô tô giá đắt.
2 Likes

Chiều nay xăng 26k rồi, chả hiểu được cách điều hành của các anh, trước dầu 120usd thì giá 24k, giờ mới 92usd mà đã 26k ! Tình hình này tiền bơm ra nữa thì lạm phát phi mã, đất cát cũng đang phi và phi mạnh nữa :smiley::smiley::smiley:

1 Likes

Ldg có thành siêu cổ ko bác

2 Likes

Mục tiêu 1xx trong 3 năm nhé

1 Likes

không đến đâu, LDG hết năm nay chỉ lình xình 2x-3x thôi. Hết vị rồi! Giờ cổ Thánh mới là thượng đẳng thập kỉ bơm tiền sẽ x5 x10 x100. :smiley:

11 Likes

Mình muốn cả dòng bđs đều tăng đồng loạt để thay bank dẫn sóng đưa VNI lên 2000 điểm vào năm 2023. Tất nhiên LDG đang trũng nhất thì xứng đáng tăng nhiều nhất

2 Likes

LDG giá rẻ quá nên là dễ bị chốt hơn, đuôi nhiều quá vượt 3x thì mới chạy được kkk

Rõ ràng quỹ đất của LDG hiện tại lớn hơn nhiều so với NLG KDH PDR nhé. LDG sẽ hóa rồng trở thành Bluechip dòng bất động sản trong thời gian tới vì vốn hóa đang quá rẻ so với tiềm năng và giá trị tài sản.
017c6700ed12957dcd584773ae3e6b7c4629b47ea_2_690x264

2 Likes

Hi vọng có game yo

Quỹ đất của LDG sớm đạt 1400ha theo đúng định hướng của ban lãnh đạo LDG liên tục thu gom quỹ đất cho trận đánh lớn. Con số 1200ha trên đây là chưa cập nhật đầy đủ nhưng đã lớn hơn nhiều KDH NLG PDR rồi. LDG xứng đáng là Bluechip bđs bị hiểu nhầm là penny bđs
1400ha

3 Likes

Các bác lung tung băng làm anh em nháo nhào, có mấy bác mới vào loạn thần chưởng hết :rofl:
Thế này mà hold

5 Likes

tin vịt đấy, đừng ai tin. LDG chỉ xứng đáng 2x-3x thôi. Hết vị rồi.
@Nhotchung: miệng hô theo tinh nhuệ binh + liên quân mà hành động cứ bị giống các Thánh là sao ? :smiley:

3 Likes

Mình mong cả dòng bđs đều tăng đồng loạt để thay bank dẫn sóng đưa VNI lên 2000 điểm vào năm 2023. Tất nhiên LDG đang trũng nhất thì xứng đáng tăng nhiều nhất

1 Likes

Em đã trốn trại gia nhập Tinh Nhuệ Binh của bác @HeiHei , hì hì :grinning:

4 Likes

em cũng đến thần kinh với bác @HeiHei mất. Bác dìm mạnh lên, em cũng muốn tăng tỷ trọng mà thấy tím nên rén quá

2 Likes

sẽ như thế, nhưng tạm thời trung hạn phải phân hoá cho đúng nguyên tắc. Giờ tạo lập cũng không giải quyết được việc này, phải biết bank và các ông lớn trong ngành đang nghĩ gì.
Bố DN nào can tội hô láo với chụp ảnh theo LSB, ảnh hưởng đến hình ảnh toàn thị trường và việc thu hút vốn ngoại vào VN là các anh ấy tẩn chết.

7 Likes

Thanks bác. Lại đc gặp bác r. Chúc bác sức khỏe, tham gia giao lưu dài dài vs ae bọn e nhé bác.

4 Likes

https://batdongsan.com.vn/tin-thi-truong/gia-can-ho-tp-hcm-tiep-tuc-da-tang-do-thieu-hang-so-cap-ar108424

3 Likes