LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mấy mã này hay

Muốn lên số 1 sao anh V cho lên dễ dàng được. A V đã bỏ ra rất nhiều tiền để nuôi toàn bộ hệ sinh thái, VHM là con cưng số 1. VHM ko dễ mất vị trí đâu

4 Likes

có chứ bác, giờ nghe tập đoàn hàng đầu VN vẫn sướng hơn là tập đoàn thứ 2 việt nam chứ kkk

2 Likes
  • Thế thì chịu đánh hội đồng; giống viên thuật trong tam quốc xưng đế đó.
3 Likes

DIG quỹ đất nó kém VHM tí ti. Nên là nó tham vọng cũng đúng, mà cơ bản theo phương pháp RNAV thì nó còn cách giá trị thật xa lắm

1 Likes
  • Bác biết đất của ai ko??? mà lớn với nhỏ??
3 Likes

Hơn 12.000 ha là to lắm rồi còn chi nữa

Đa số các dự án chưa có giấy phép đầu tư, chưa gpmb xong; nhà nước có thể lấy cái cớ nào đó để thu hồi dự án bác nhé.
Nói chung thua xa VHM, các bác cứ mơ mộng; 320ha long tân đã là cái gì so với VHM. Mấy ông hô hào để nđt ôm mộng mua vào thôi

Một dự án nhỏ bé của VHM chấp được 320ha ở long tân chưa bác??

4 Likes

DIG tuổi gì lại đi so với VHM được, khập khễnh quá đó, bên 1 bên 10 sao mà so

3 Likes

Bác đoán chuẩn quá

2 Likes

Quỹ đất VHM 16000ha và DIG 12000 ha, không chênh nhau nhiều vị trí thì chiến lượt cũng ngang ngữa, trong khi khối lượng cp lưu hành VHM 4,35 tỷ cổ, còn DIG 0,5 tỷ cổ. Nên giá của DIG hơn VHM từ 5-7 lần cũng bình thường thôi !
Còn LDG thì trũng quá rồi, Ngọc trong cát !!!

3 Likes

Trình non trong nhận định thế này mà sao lại biết được định giá của LDG nhỉ? Hay là thạo tin ? :smiley:

2 Likes

LDG thì quá trũng rồi; chỉ cần với 2 dự án chung cư: LDG sky, LDG river đã lãi 4k tỷ mà vốn hóa cty mới có ~5k tỷ; còn 13 dự án khổng lồ khác

3 Likes

VHM có cái dự án GrandPark Quận 9 cũ gần 300ha nè bác. Công nhận thằng VHM này triển khai thần tốc kinh khủng, xây ngày đêm 3 ca không nghỉ. Số 1 vẫn là VHM thôi, không thay được đâu

3 Likes
  • Vâng, cái này ko bàn cãi trong 5 năm đến 10 năm nữa, chỉ mấy ông ko hiểu biết mới suy nghĩ thôi.
  • Điểm yếu của VHM là vốn hóa lớn rồi; qui mô kinh doanh cũng lớn rồi, nên khó đột biến; giá cp thường tăng mạnh ở những cty kì vọng kết quả kinh doanh đột biến
3 Likes

điểm yếu của VHM là phải nuôi con nghiện Vinfast mới chuẩn kakaka

5 Likes

ở Việt nam thì có mỗi SUN là có thể mang ra để so với VHM thôi, còn các doanh nghiệp còn lại đừng mang ra so với VHM kiểu như LÀO mang đi so với MỸ nghe mắc cười

ok bác; VHM ngắn hạn tầm giờ vào cũng được rồi, em thấy có dấu hiệu tích lũy, vol teo lại; chắc cũng chuẩn bị phi.

2 Likes

Em cũng rất mong sẽ nuôi thành công Vinfast

1 Likes

Ko PR VHM, chỉ chia sẻ để các đồng chí hiểu thêm. Nếu hiểu thì cũng không nói ra nhé, ảnh hưởng hoạt động của liên quân. Giờ dìm hàng LDG càng nhiều càng tốt.
Giờ cổ đông LDG cứ hưởng lợi nhờ anh V đã. Các ông Thánh thì để anh V lo :smiley:
Nói chung LDG như c*t!!! :smiley: :smiley: :smiley:

6 Likes