LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Có thể em hiểu chưa đúng; nhưng ko cần đua giá đâu, cứ túc tắc mà mua; LDG nhiều hàng, ko cần vội vàng kiểu ko có hàng để mua.
  • Thị trường đảo chiều liên hồi.
  • Với em thì giá nào em đu cũng được; e đánh bất chấp nhưng cũng phải chịu bay 50% tk thậm chí cháy tài khoản.
4 Likes

chỉ cần biết LDG đi lên sẽ gặp các Thánh đi xuống là được. Cản thế nào được dòng tiền ầm ầm chảy vào miền Trung & Nam. Ai vào Vân Đồn nữa :smiley: :smiley: :smiley:

10 Likes

theo mình tạo lập đang vừa đánh vừa gom chứ nếu quăng cục dư mua 3 triệu giá CE thì dễ tạo hiệu ứng FOMO tranh cướp ngay. Đánh như thế này có khi lại bền

7 Likes

Em là e thấy tiền vô BĐS đều rồi đó, còn banks thì hôm to, hôm nhỏ thôi

2022-02-21_15h04_24

3 Likes

LDG trũng nhất rồi bác, các hàng khác toàn hô tỷ usd này tỷ usd kia; nhưng lợi nhuận vài năm tới toàn bé tí

3 Likes

OK người anh em. LDG có cho margin mấy đâu mà cháy được tk. Mình còn chả dùng margin, giảm về giá 0đ mới cháy kakaka :smiley:

2 Likes

Mỗi lần thấy bác lên tiếng là em càng vững tin.
Em múc từ giá 6 mà về mệnh em cho bay hết xong giờ đi đua trung bình 17 và rút kinh nghiệm quyết ôm chặt

3 Likes
  • Họ đang điều tiết để cho LDG ko quá nóng; em xem buổi sáng thấy vậy rồi; chiều VNI tăng tốt nên ko kiềm chế nữa. Nếu VNI đỏ mà để LDG trần dư mua thì nóng quá ko tốt.
  • Em cũng ko muốn ae nóng quá đi ngược với mục tiêu điều tiết
5 Likes
  • Bác nhìn VN30 và VNINDEX tổng tiền giao dịch lệch pha khá rõ so với đoạn trước tết; dòng tiền đang tập trung cp vốn hóa vừa và nhỏ; cp bđs là tâm điểm
2 Likes

vẫn có cty ck nào đó cho margin đó bác; chưa kể nhiều chỗ mồi chài cho margin cao.
Giá này LDG vẫn ngon, tiền thịt vào vẫn ngon lắm.
Mục tiêu LDG năm 2022 của em là 6x nên giá hiện tại còn xa lắm

5 Likes

trích cuộc trò chuyện của 2 tinh nhuệ binh trong giờ giao dịch: “bên anh V không quan tâm tin tốt, chỉ quan tâm tin xấu. Những thằng hô hào trên bất cứ kênh thông tin nào chiếm vị trí số 1 của anh V, anh ấy sẽ cho thanh trừng toàn bộ. Nó không vay được tiền, chậm không thể triển khai được, dự án đắp chiếu 10 năm thì có bao nhiêu đất nó phải nôn ra tất”.

9 Likes

Nay LDG, CII, NBB đi như vị thần! Không biết mai ai sẽ làm vị thần đây

2 Likes

Chơi chữ quá: DG, CO tăng chậm tí chờ bay tiếp thôi

Mai mấy chú này làm tiếp chứ ai

• Không chỉ anh V đâu thôi bác; sẽ có liên quân đánh, ko bằng cách góp quân thì bằng cách ủng hộ bằng lời nói. Số 1 có cái giá của số 1.
2 Likes

E cầm tất DIG CEO LDG ai làm vua e cũng vui. Mà tốt nhất là cả 3 anh cùng xưng vương thì e vui nhất!

2 Likes

e đọc mà ko hiểu gì bác ạ kkk

Vậy là LDG sắp phải bán nón cho VHM? Ahihi

• Hiểu đơn giản, cổ đông DIG đi đâu cũng hô DIG là cty bđs số 1 việt nam; vậy VHM sẽ là số 2, số 3,…; vậy các cty sẽ phải cạnh tranh nhau khốc liệt vị trí số 1; theo bác VHM có tìm cách cản bước DIG lên số 1 ko??
  • Phải khôn như anh Minh him lam; lên VTV nói ko nên học HL mà học VHM phát triển dự án lớn qui mô lớn; chĩa mũi dư luận về thằng lớn số 1.
6 Likes

Ldg thì em còn hy vọng như thần chứ CII với NBB có ban lãnh đạo tồi lắm😁

1 Likes