LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG bị nhốt hết hàng à :v

1 Likes

bác cứ bình tĩnh, chuyện gì đến sẽ đến. Trước khi đại hội để trình kế hoạch tăng vốn sẽ đánh lên, giá này chưa đâu, đánh lên nữa, nhưng đừng fomo quá

4 Likes

Đúng rồi bác. Nói chung BDS lại vào sóng rồi, tuần này cứ thế này thì lại về đỉnh sớm thôi.

1 Likes
  • Nói chung ae đừng FOMO, đừng để bị giá cp ảnh hưởng đến tâm lí hưng phấn kích thích đua bằng mọi giá; rõ ràng LDG thích trần thì buổi sáng đã đẩy trần rồi điều tiết cho giảm chút.
  • Cứ bình tĩnh mà mua; đừng tham margin cao; hãy nghĩ đến đợt điều chỉnh trước tết làm bài học răn nhớ trong đầu.
5 Likes

ĐÂY CŨNG LÀ SIÊU CỔ

Vừa đánh vừa gom thế này thì LDG còn đi xa

4 Likes

em xin nhắc lại lần nữa, để ae xác định dài hạn và cả ngắn hạn cùng nhau đưa siêu chiến hạm LDG tránh bão an toàn

1 Likes

FOMO cũng múc khi đã biết tin chia thưởng. 19.55-20.3 đây

10 Likes
  • Bác thì lão luyện rồi :smiley: chỉnh 50% cũng ko sao; ae nhỏ lẻ thì cả vấn đề :smiley:
3 Likes

Đang có đội SIÊU tinh nhuệ gom VHM nhé, với tên tuổi của họ chúng tôi cũng chỉ dám cúi đầu không dám ngẩng lên. D * G sẽ sớm có kết cục như D * ck :smiley: :smiley: :smiley:

7 Likes

mình thấy LDG chưa có hiện tượng FOMO hoặc đẩy tăng nước rút

5 Likes
  • còn tăng dài; nhưng hướng ae mới chơi; vào giá thấp cho an toàn; tội gì mua trần làm gì cho mệt.
  • Rõ ràng có hiện tượng điều tiết giá, và vol từ lúc sáng, chiều VNI tăng tốt nên LDG trần cũng hợp lí thôi bác
1 Likes

Châu Tinh Trì phiên bản LDG (xem phút 5:50 trở đi): tôi chấp các loại thánh 7, 8, 9, … A100, thêm 3 đời anh D * G, anh C * O…
Biết trước tẩy và có hội đồng tôn quan rồi. Sao phải xoắn ? :smiley:

4 Likes

Bác ơi chia thưởng cổ phiếu hay phát hành quyền mua ạ

1 Likes

Mạnh miệng đấy

Cảm ơn những thông tin quý giá của bác, có những thông tin này thì ae LDG cứ yên tâm nắm hàng và đừng nhảy nhót nhé :grinning:

3 Likes

Gom được giá thấp rồi, thì sợ gì :smiley:
và cầm đủ hàng rồi :smiley:
LDG chuẩn bị có game nữa

2 Likes

cứ an tâm mà nắm, sẽ có khủng cả 2. Chẳng qua không được phép nói để hợp tác với các đội khác gom đủ thôi.

7 Likes

Theo mình FOMO là từ dùng để ám chỉ những cổ phiếu đã vượt xa giá trị thật mà vẫn được tranh mua bất chấp vì sợ bỏ lỡ cơ hội. Theo đó, từ FOMO dùng cho LDG khi giá mới chỉ 2x là chưa chuẩn vì LDG vốn hóa hiện tại vẫn đang dưới rất sâu giá trị thật, không thể gọi là FOMO được. Thân !

6 Likes

Nay lực bán chốt lãi mạnh quá. Liệu mai có hạ nhiệt điều chỉnh cho bền không nhỉ.?

1 Likes