LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Các bác ko cướp hàng nhé; để các anh lớn điều tiết giá LDG; LDG đợt này chạy rất da dáng của 1 cp đầu tư dài hạn và sẽ tăng trong dài hạn x3 x5… đó.
  • Vì vậy tôn trọng các anh ấy điều tiết giá LDG
7 Likes

Vâng trước em vào đu qbs, jvc, har lúc lái bỏ cái là chết luôn.em cũng ko dám cắt. May đợt này đang hồi lại nhưng vẫn còn xa bờ lắm. Tìm hieu doanh nghiep thì cung không có gì đặc sắc hay nổi trội . Chết Con Ros thì em ko nói.

2 Likes

Tưởng bác đợi về 10 :v

1 Likes

LDG là tài sản thực , đất đai là tài sản cty . Việc phát hành thêm cho cổ đông mua là lợi .
Chứ không như các DN khác ko có tài sản phát hành thêm bán giấy

1 Likes

Riêng phiên sáng LDG đã có vol 9tr cổ; đang vào pha đẩy giá rồi. bđs tích luỹ rất ngắn.

1 Likes

Đừng rải nhiều quá bác, con nào định giá còn xa giá trị thực thì chơi, vì vậy thì biên an toàn của mình mới cao. Nhiều con lởm 1 khi đã sụp thì thời gian về bờ tính bằng năm đấy

3 Likes

LDG cổ phiếu bđs có quỹ đất sạch rất lớn mà vốn hóa đang trũng nhất trên sàn. Dòng tiền thông minh như dòng nước sớm muộn cũng chảy về chỗ trũng nhất

8 Likes

E ôm từ hồi 2x gần đỉnh, mà h chỉ tiếc là ko có gạo nhiều mà mua thêm…

1 Likes

a e cầm bđs vào giao lưu nào

VNI được đẩy cao quá, ngày mai ngày kia lại điều chỉnh, lúc đó ảnh hưởng tâm lí cđ nhỏ lẻ; sẽ có giá ngon nên ko việc gì FOMO cả.

6 Likes

LDG bị cướp hàng

1 Likes

anh chị em nhớ điều này để cùng nhau kiên định nắm giữ. Ban lãnh đạo LDG quyết tâm thu gom quỹ đất trong nhiều năm nay chỉ để đến chu kỳ bđs này LDG hóa rồng

5 Likes

LDG kéo CE cả tuần này rồi ! Ko nhanh tay thì vượt đỉnh lên 3x ngồi ! Thời buổi ghế ít đít nhiều tiền rẻ ! Giá LDG thấp F0 nhìn thị giá 20k quá rể đi ! Ko cướp còn cái nịt tiền chỉ là giấy thôi !

3 Likes

Chúc mừng anh em cổ đông LDG

2 Likes

LDG giá chỉ đang 2x CHƯA CÓ GÌ ĐÁNG ĐỂ CHÚC MỪNG CẢ, nhìn dài ra chứ sao nhìn ngắn thế. Giá 2x chân sóng thôi vốn hóa tỷ đô như ban lãnh đạo LDG dày công chuẩn bị cho trận đánh lớn chu kỳ bđs này

4 Likes

Mong ĐHCĐ quá

1 Likes

Nhìn cách LDG thấy lái vẫn vừa đánh vừa gom hàng nên LDG còn đi rất xa, cho T+ hàng về chốt thoải mái luôn

2 Likes

Uy tín bác

1 Likes

kiểu vừa đánh vừa gom hàng chứ chưa đẩy nước rút

1 Likes

Bao giờ đến dhcd đấy bác?

1 Likes