LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG đang kê bán CE để rung nốt T+, cho bà con chốt thoải mái, tuần này LDG ít nhất 3 cây CE tiếp

2 Likes

Vùng cản mới sẽ là ~22. Ae chớ fomo quá, ai chưa có rải ít một, đừng đu tím mọi giá cướp hết hàng của lái. Suy nghĩ của e

2 Likes

RSI giống cốc tai cầm nhỉ :)). mới vào nghề kỹ thuật kbit đúng k

Hi, với LDG mình đưa chart chỉ để tham khảo thôi, giá trị quỹ đất doanh nghiệp đang có mới đáng để đầu tư, mục tiêu đây :

4 Likes

Cứ xanh vậy cảm giác an toàn hơn là ce.

4 Likes

chuẩn, ce chỉ làm đám t+ vào phá thôi

4 Likes

ngắn hạn lên dc 25-30 k ạ anh chị

1 Likes

Quỹ đất của LDG sớm đạt hơn 1400ha theo đúng định hướng của ban lãnh đạo LDG liên tục thu gom quỹ đất cho trận đánh lớn. Con số 1200ha dưới đây là chưa cập nhật đầy đủ nhưng đã lớn hơn nhiều KDH NLG PDR rồi. LDG xứng đáng là Bluechip bđs bị hiểu nhầm là penny bđs !
017c6700ed12957dcd584773ae3e6b7c4629b47ea_2_690x264

3 Likes

em giồng lỗ mỏi qá rôi giá vốn em 23 lận

Bây giờ khác với nhịp đánh hồi trước. Sáng T+ và các anh em đu đỉnh chốt lời, chiều sẽ có giá tím

2 Likes

Cắt lỗ, thoát hàng bây giờ kiếm công việc khác làm, đừng chơi chứng khoán nữa !

1 Likes
  • Sau đợt khủng hoảng mang tên covid-19 lần này, sẽ xuất hiện một tay chơi sừng sỏ trên thị trường bất động sản VN, đó chính là LDG.
3 Likes

Hehe. Em 25 đây còn chưa kêu . Bác lên trung thủ chắc p cứng lắm rồi chứ

2 Likes

Việc anh em đã có hàng thì giờ nhâm trà ngắm trai lạ cua gái đẹp

Anh anh em chưa cổ thì xúc đi, rồi cùng ngắm hoa
Năm nay chỉ mua LDG không bán! sang năm muốn bán mua gì thì tùy!

2 Likes

bác bình luận nhiều thì lên được hạng cao thủ thôi, cái đó không phản ánh đúng đâu :slight_smile:

1 Likes

2022 sẽ là năm thay đổi đột phá với LDG, một loạt các dự án sẽ hạch toán trong năm, các dự án vướng mắc pháp lý như Vivapak sẽ được tháo gỡ. Vivapark chậm lại vài năm lại thành ngon cho cđ hiện tại, giá đất tại Đồng Nai đã tăng chóng mặt.

3 Likes

Em tưởng p nhận dc nhiều tim. Em mới tham gia thị trường . Trước cũng đi theo hội bác Khoai. Nhưng là f0 nên vào con nào chết con đó. Em cũng ko trách bác ấy. Mua bán do tay mình thôi. Nhưng sau nghĩ lại nếu chỉ chăm chăm đi theo hội mà ko tìm hiểu doanh nghiệp cũng chết.

2 Likes

nhiều tim chưa chắc giỏi cũng như tiến sỹ có người này người kia chứ không phải ai có bằng tiến sỹ đều giỏi.

Mr Khoai bác ấy cũng cùng một dạng như bác Uppo thôi ==> chộp giật ăn xổi

4 Likes
  • Bác đừng dại đi theo hội; vì họ mua được giá thấp rồi; mới hô bác vào mua; lúc bác vào mua, giá cao hơn họ ít nhiều cũng trên 10%; có điều chỉnh thì bác chết trước. Thiếu kinh nghiệm đắn đó giữ lâu, mà gặp hàng lởm thì càng để lâu càng lỗ lớn.
  • Bác phải tìm hiểu doanh nghiệp là đúng đó; chót mua giá cao, nhưng định giá còn thấp, thì chỉ là điều chỉnh, giữ lâu vẫn hồi giá và có lãi.
4 Likes

tìm kiếm mua hàng dưới giá trị doanh nghiệp là yên tâm, chạy theo hội nhóm là mình mua sau người ta rùi, khi đó có sập là mà chịu trước vì người ta mua giá vốn thấp, lên cao họ cũng ko lỗ, còn mình thì nát bi

3 Likes