LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

theo doi

Cầu lớn hàng thì có hạn, Tiền nhiều đổ vào là ce thôi

2 Likes

Vâng, nói chung LDG ngon mà bác; nhiều đội nhóm nhìn mà thèm lắm; con hương đệ tử của anh 7 cũng thèm lắm; nhưng mấy anh ấy chỉ còn thắc mắc ko biết ý lãnh đạo LDG như thế nào thôi; chứ bên đó mà liên lạc được với anh Hưng, và anh Hưng nói đồng ý thì LDG bị con hương đệ tử anh 7 càn quét kinh hồn luôn.

4 Likes

Oài ce hơi sớm, lại phải mua MP cho đủ hàng rồi

1 Likes

Thực ra cứ lên xanh là ổn hơn CE cho bọn T+ không có cửa làm bậy

2 Likes

Ldg nộ rồi các bác ak

1 Likes

Một minh chứng nữa cho việc đã tách ra khỏi A7 index

2 Likes

em này đã cải thienj kết quả kinh doanh, có lãi lớn, hy vọng đại hội tới có cổ đông lớn nắm con thuyền vì đất bao la, chưa khai thác hết

tỉm rồi ae ơi

2 Likes

Toàn dự án ngon đó bác; 2 dự án chung cư đã đảm bảo lãi 4k tỷ trong 3 năm tới rồi. còn 13 dự án khác đất mênh mông chưa kể đến.

2 Likes

Chất lượng cổ đông LDg bây giờ đã tốt hơn nhiêu, đã được gia nhập Tinh Nhuệ binh hùng dũng @heihei

2 Likes

hiện tại nếu ko bán đất, định giá lại sẽ nhân 2 giá đất công ty đang nắm vì giá đất hiện giờ đã nhân nhiều lần rùi, nếu đánh giá lại giống như bên DIG làm thi sẽ lãi to, có công ty lớn nắm chèo lái sẽ lãi khủng hơn CEO

2 Likes

E thấy tiền vô BĐS ổn định hơn rồi đó các bác, Banks thì lẹt đẹt hôm vol to, vol thấp

3 Likes

em thấy giá LDG phải bằng giá CEO mới hợp lý

3 Likes
  • Đợt này LDG sẽ phát hành thêm cổ phiếu (khả năng cho nhà đầu tư hiện hữu 1:1)===> ko có chuyện bán lúa non đâu bác; lãnh đạo LDG quyết tâm đưa LDG thành cty vốn hóa tỷ usd đó.
8 Likes

Trên sàn làm gì còn con nào chất mà rẻ như LDG đâu, còn muốn vào mấy cổ đã lên cao rồi thì chỉ có bị fomo mà chết thôi. Đã mua cao thì là đầu cơ chứ đừng hô hào đầu tư nắm giữ

3 Likes

anh em nhỏ lẻ vẫn đang mệt mài bán :)) kkk

Ae cổ đông LDG ko FOMO để các anh lớn mua cho đủ hàng; mỗi người 1 miếng cho bền.

3 Likes

Với em, chỉ cần xanh 2% ngày là mừng lắm rồi, không cần tím chi cho nhanh, bền vững mà tiến

2 Likes

Chart LDG đẹp quá các bác ạ, vượt mây ichumoku, phá đỉnh về chân trời mới !

2 Likes