LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vâng a đê đến dc đích cần bên niềm tin vũng ý chí, vi đi dc đến đó cung gập gềnh trông gai

3 Likes

• LDG cơ cấu tài chính quá đẹp, vay thì ít mà thâu tóm được quĩ đất khổng lồ
  • Hình ảnh này tát vỡ mồm mấy con chim lợn bảo LDG nợ nhiều, cơ cấu tài chính xấu.
6 Likes

đứa nào nói cơ cấu tài chính xấu thì em cũng chịu tụi nó. Số liệu rành rành còn ko biết làm phép chia nữa

3 Likes

Nhiều con gà, cứ thấy bctc mục nợ phải trả thấy nhiều là sợ; đâu biết rằng nợ cũng có nhiều loại, nợ phải trả lãi như: nợ vay và thuê tài chính phải trả lãi mới sợ.

4 Likes

Đúng rồi bác, LDG tỉ lệ nợ vay/ tổng tài sản có 18% thì đối với doanh nghiệp BĐS vậy là thấp. Không cần đi vay ngân hàng, hay phát hành trái phiếu làm gì, giờ phát hành riêng lẻ lấy vốn triển khai là tốt nhất

3 Likes

Ceo dig ngon nhưng giờ nó suốt ngày dc bơm thổi ghê quá… hễ động tới nói không hay là có khi bị cả đám vào chửi ngay :joy:
Có những đội đã gom hàng từ lúc dig 2x ceo 9-10. Giờ suốt ngày chỉ đi hô cho anh em vào để đẩy giá lên thôi.
Nếu lên tàu ceo dig thì sẽ đi nhanh lắm, nhưng phải chịu dc siêu rung lắc sóng sánh :grin::grin:

3 Likes

A ■■ nhầm hàng ! Phê đọc nhầm tưởng chê LDG ! LDG mai lại CE kéo cả tuần vượt đỉnh thi nhiều con hàng lại kêu biết thế lại chủi lái đánh ghê lên xuống như tàu lượn !

2 Likes

Nãy bác làm mấy lon rồi đúng ko

3 Likes

Vị trí LDG Sky đẹp, view hồ khá mát mẻ. Cái đường em vẽ màu xanh lá cây chính là đường Thống Nhất (có quy hoạch mở rộng lên 32m). Gần đó có thêm 2 dự án là Bcons plaza và New Galaxy của Đại Phúc. New Galaxy cũng đang bán giá 35-40tr/m2

image

9 Likes

LDG hàng ngon. Quỹ đất rộng lớn bao la bát ngát. Đất xây dựng toàn ở những vị trí đẹp. Giá vốn đầu tư ban đầu thấp. Giá quá rẻ cho một siêu cp như LDG. Các bạn hãy so sánh diện tích đất của LDG.

2 Likes

Hôm nay lại đu trần LDG thôi nhỉ.

2 Likes
  • Dạo này LDG đánh bình tĩnh lắm, ae ko nên fomo, bình tĩnh sẽ có giá thấp mà mua; ko nhất thiết phải đu trần.
5 Likes

cảm ơn những hình ảnh thực tế của bác :slight_smile:

2 Likes

Mảnh đất đẹp nhất khu đô thị bình nguyên ở thành phố dĩ an tỉnh bình dương; LDG quả là giỏi; khi thâu tóm được mảnh đất 2,1ha này giá có 260 tỷ.

4 Likes

Chính xác bác, KĐT mới Bình Nguyên thì mảnh này đẹp nhất. Xây lên sẽ view được cả 2 hồ. Giờ mà mua lại mảnh này thì bét nhất phải 600 tỷ

4 Likes

để thì có thể lãi được 1200 tỷ :slight_smile:

2 Likes

Không gì có thể thay thế em

3 Likes

Cổ đông LDG thiện chiến, tăng cao ko hưng phấn; giảm sâu ko sợ hại.

7 Likes

LDG nay kết phiên sẽ CE,có đội lớn BĐS vào cướp tầu, quyét lệnh

4 Likes

Vâng bác, ko CE hôm nay thì vẫn tăng đều lên 4x, 5x, 6x,… việc của cđ hiện tại là hỗ trợ các anh lớn mua vào được giá ngon và cùng nhau đưa chiến hạm tránh bão an toàn.

2 Likes