LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tại sao cổ phiếu tiềm năng, khi gặp thiên thời địa lợi nhân hoà , nó tăng mạnh, thì các ông brocker hay gọi cổ phiếu đầu cơ tăng nóng ???

ĐM bọn brocker, mới lướt qua hơn 10 thằng livetrim hơn 5 thằng cùng nđt đánh bank, nước, dịch vụ; còn 3 thằng đánh Ck, thép ; duy nhất một hai thằng đánh bđs ! Tầm nhìn bọn này có vấn đề. Thời cung tiền, đất tăng ầm ầm, nó bảo hàng đầu cơ! Đi ăn li ăn lai chôn vốn, tiền mất giá thành nghèo bà nó. Bđs không múc, múc cái mẹ gì, Dig quỹ đất số 2 cổ cô đặc nhưng thị giá khá cao; LDG quỹ đất số 5 giá còn tý hon cổ cô đặc hơn —> MÚC
Túm lại em thích đầu cơ theo thiên thời, đầu cơ tính bằng quý tháng năm, ko phải t+ như các brocker :grinning: !

3 Likes

Thua lỗ nhiều, hoặc ko có lãi; sau vài năm nếu biết tự đặt câu hỏi: tại sao chơi mãi tk không tăng? Thì lần sau mấy ông ấy khác khôn hơn bác à :smile:

3 Likes

Cứ ôm đã , 3 con số rồi suy nghĩ xem như nào.

boker kêu dig ,ceo ,ldg là hàng đầu cơ ko nên vào chứ !

Mịa tôi nói thật: tôi ôm 2 cp : LDG,CII nhưng phải thừa nhận CEO và DIG ngon. Tiếc chả có đủ tiền mà lên cả 4 đoàn tầu thôi.

1 Likes

T ôm DIG, CEO và LDG. Đứa em tớ bảo là sao anh ôm cổ phiếu nóng mà lại ôm lâu. Mình bảo mày ôm bank thì có biết chủ tịch hội đồng quản trị là ai? NIM bao nhiêu? Nợ xấu bao nhiêu?… không hiểu doanh nghiệp đố dám cầm lâu đó.

6 Likes
  • LDG đã tạo đáy thành công và sóng tăng mới sẽ công phá thành công đỉnh giá 29,2k.
  • Ae có tiền xúc tất tay hạn chế margin, tốt nhất là ko margin.
  • Mục tiêu LDG trong năm 2022 là 6x
5 Likes

LDG lần này đi tìm đỉnh mới nhé ae!
:purple_heart:!!!

1 Likes

Theo A7 cầm CEO DIG chủ yếu. Có 10k LDG từ giá 11 cứ để cho vui, lấy cái đi lại với các bác.

6 Likes

CEO, DIG cũng khá rõ cuộc chơi rồi; còn LDG vẫn là ánh sáng buổi bình minh thôi, còn chạy dài dài.

6 Likes

Múc nhẹ 3k . Các bác cứ ánh sáng đời toii :))

Em nghĩ tuần tới ldg của chúng ta sẽ có điều chỉnh mong ae bền niềm tin vững ý chí lên và cản lớn nhấn là 25

3 Likes

Ae có hàng rồi thì vẫn chiến thuật cũ ko mua đuổi, ko margin, nhường hàng cho ae chưa có hàng, lái và tổ chức

2 Likes

Theo bác, tuần tới điều chỉnh về mức nào vậy nhỉ?

Cai nay con tuy lái lợn nhưng Em nghĩ sẽ dưới giá 19

1 Likes

không chắc đâu bác chỉnh thế béo bọn đánh t+ à,

2 Likes

Em F0, đang muốn gia tăng thêm trong tuần tới. Cám ơn bác đã chia sẻ quan điểm nhá.

Để đi dài đi lâu thi cũng cần cho nó nghỉ ra tết đến giờ cung tăng mấy chục % rồi, em chỉ đưa gia nhận định vây chứ cung k ai trắc chắn có điều chỉnh hay nó phi một mảnh về đỉnh cũ bỏ qua luôn cản giá 25 ạ

2 Likes

Có lẽ nhiêu anh em mới vào nghiên cứu LDG, tôi theo em nó lâu rồi, anh em cứ tiềm hiểu kỹ tiềm năng quỹ đất, tình hình quản trị của Lãnh đạo LDG, trong pic này khá đầy đủ tư liệu !
Nghiên cứu kỹ hold cho yên tâm, còn tôi thì định em nó rồi :

5 Likes