LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

LDG đang đi siêu sóng 3 lên vùng 50K và tiếp đến là 78K. 2 tuần tới sẽ có lực rất mạnh vào quyets lệnh LDG đánh tung nóc tiến lên vùng 25-28K

2 Likes

Tung nóc phải là 40-45k chứ. 25-28 thì gọi gì là tung nóc, mà ở giá đó không phát hành thêm được đâu. Muốn phát hành thêm thành công thì giá nó phải tầm 35-40 là ít, so với việc bỏ tiền lái cổ phiếu và vay ngân hàng thì việc lái theo hướng đang thuận gió thế này dễ lắm.

2 Likes

Đợi LDG Sky xây xong như phối cảnh này thì mọi chuyện đã rất khác :sweat_smile:

7 Likes

Phối cảnh đẹp, em gái cũng xinh đẹp :smile:

4 Likes

A7 nói rồi đất dính cứt vẫn ngon mà

Đó là cách đanh mỗi người mà, Sao nói họ vậy đc
Họ bán xong rồi lại đu lại cầu tiềm năng mà

đất này đất vàng, vị trí kim cương, cận thị, cận giang, cận lộ có đủ. Không biết đừng nói vớ vẫn

3 Likes

Mọi người có thể tham khảo thêm VPH

1 Likes

Mai múc tiếp 2x quá rẻ

2 Likes

quy-hoach-thu-thiem-03

2 Likes

Cảm ơn bác đưa những hình ảnh thực tế !

2 Likes

Về bảo Thánh của các đồng chí bỏ tiền mua tiếp cổ Thánh từ giá này để x5 x10 nhé. Không cần hô hào đâu.
LDG lởm lắm, đừng mua c** làm gì :smiley: . Còn nếu bán chui hôm thứ 6 đi múc c** thì nhục không biết lấy gì cho lại đâu.
Xét cho cùng cũng chỉ đến thế thôi!

7 Likes

Rõ ràng quỹ đất của LDG hiện tại lớn hơn nhiều so với NLG KDH PDR nhé. LDG sẽ hóa rồng trở thành Bluechip dòng bất động sản trong thời gian tới vì đang quá rẻ so với tiềm năng và giá trị tài sản.
017c6700ed12957dcd584773ae3e6b7c4629b47ea_2_690x264

8 Likes

Thấy bác trả lời là anh em lại thêm phần yên tâm rồi.

2 Likes

Bác @HeiHei giỏi nhưng đầu tư đừng bao giờ phụ thuộc vào một cá nhân nào cả

7 Likes
  • Câu nói rất có tâm của bác; pic này chia sẻ rất nhiều kiến thức; ae đọc và cùng chia sẻ.
4 Likes

Càng chửi càng tăng ! LDG dự tuần tới về đỉnh chuẩn bị chỉnh phục đỉnh mới ! Bds lại gánh team vni ! Chắc chú fomo LDG gặp chỉnh cắt lỗ cay cú quay ra nói LDG hàng lỏm ! Lỏm mà từ 7 len 28 về 14 lên 19 chuẩn bi vọt lên 4x ! Thích mấy người chửi như chú gà này lắm ! Thi thoảng vào cho cổ đông LDG thịt tí thịt !

3 Likes

Bác này ko hiểu ý bác Heihei r. Bác ấy là người truyền nhiều oxi cho ae LDG lắm đó.

3 Likes

Bác chưa đọc kĩ nhiều bình luận hay của bác ấy. Bác ấy cùng có chung tầm nhìn với cổ đông trung thành LDG

3 Likes

Các bác mem mới nên vào đọc từ đầu đến cuối tránh hiểu nhầm nhé :)))

4 Likes