LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mình thấy tuần rồi LDG tăng ổn định và ít biến động giá trong phiên, chốt phiên luôn ở mức giá gần như cao nhất trong phiên, không tiết cung tăng dần đều như vậy thì con sóng còn dài và còn xa lắm bác hì !

6 Likes

Theo bác này nhé: LDG 365

2 Likes

Về kỹ thuật thì LDG đã siết cung ! Nhìn vol giao dịch là biết sau khi tụt từ 28 về 14 cái giá quá rẻ tay to lái lợn cá mập đã siết cung gom lại ! Thiết lập nền giá từ 14 16 17 để gom hàng oánh vòng mới lên 4x ! Lên 4x sẽ test cung ! Lái lợn cá mập một số chốt lời chỉnh tụt về 25 rồi lại lập lại vòng mới cứ như vậy tăng trong 2 năm tới ! Ae nhìn xa thì ăn xxx lần ! Lướt lát fomo thì sẽ bị ăn chỉnh sợ cắt lỗ ! Tôi ăn nguyên mâm

8 Likes

Trong cơn sóng tăng lớn thường có chỉnh, nhưng sẽ không như đợt rồi đâu bác, đợt rồi cộng hưởng nhiều vấn đề từ sự vụ THM+Quít Còi upbo, và ý chí của tạo lập cũng như nhà quản lý về bđs, nên nó mới điều chỉnh kinh hoàng như vậy, cộng hưởng call magrin chồng chéo, hoảng loạn bán tháo các kiểu, nên LDG và các cổ đất tăng mạnh dường như down 50%.
Còn giờ đã khác, anh em múc LDG cơ bản hiểu tiềm năng doanh nghiệp, hiểu thiên thời, hạn chế magrin nên nó chỉnh vừa hoặc tích lũy đi ngang chỉ để thay máu nđt rồi bậc lại thôi !

9 Likes

Phải chỉnh 30 50% mới thay máu ndt mới ! Đủ triết khấu rẻ đủ tạo lập ban lãnh đạo gia tăng tài sản! Ae em hiểu cuộc chơi là dc ! Tôi hiểu nhưng có dám nhảy ra nhảy vào đâu ! Ôm ăn cả chấp chỉnh ! Chỉnh là lúc gia tăng mua thêm ! Nhặt dép bọn đu đỉnh bọn chim bé bọn bán cắt lỗ hô cổ đểu cổ lái lợn ! Heheee

5 Likes

LDG quá rẻ:

• LDG có 15ha đất thương phẩm của dự án 450ha ở vân phong; trong khi VCR có ~ 27 ha đất thương phẩm ở cát bà, mà VCR định giá hơn 10k tỷ. Vân phong đẹp hơn cát bà ===> chỉ 1 dự án ở vân phong, đã định giá LDG ~ 6k tỷ rồi.
  • Mà LDG còn 14 dự án khác nữa, có ngu mới ko nắm giữ LDG dài hạn đến khi LDG vốn hoá tỷ usd bán ra thu về đống tiền.
  • Ae còn tiền thịt, xúc thôi. Đáy đã được xác lập, đã bước vào sóng tăng mới.
12 Likes

Thì Giang hồ nó cứ nói xấu LDG pháp lý ko tốt ! Bán nhà ko có bìa đỏ ! Vấn đề này ai cũng biết 1 vài dự án bị nhà nước soi ông to còn đi tù ! Lên LDG dính tí đợi tháo gỡ ! Chứ có phải tất cả dự án đâu ! Chỉ cần LDG chúng 1 dự án thôi đủ vốn hoá công ty bây giờ ! Ăn không hơn 10 dự án khác ! LDG vốn hoá 1 tỉ usd là ít ! Bên ngoài đới đang bắn giết nhau vì đất ! Trên sàn LDG có giá 19k không bằng gói thuốc lá ! Ae ko nhận ra phí quá ! Tôi đang cắm nhà đợi giải ngân mua thêm LDG ! Cắm nhà ngân hàng lãi suất có 6%/1 năm cắm 2 năm 12% ! Cầm LDG 2 năm sau lên 500k ối giàu to

6 Likes

Vip !!! Hold từ bé . Yêu bác

1 Likes

Nhất bác

tư duy đầu tư của bác rất giống tôi. Đợi mọi thứ rõ ràng thì LDG lên 1xx rồi. Mấy đứa khôn lỏi lướt lát vài năm sau nhìn lại sẽ thấy thua xa người mua và nắm giữ LDG

3 Likes

bác Upbo toàn lướt sóng thôi hỏi bác ấy làm đếch gì. Anh em trong này đã nói rõ LDG giá trị thật phải 1xx mới đúng. Còn tin hay không thì tùy, mọi thông tin đã chia sẻ rõ ràng rồi

hỏi những người đầu tư đúng nghĩa chứ hỏi đếch gì cái lão toàn lướt lát khôn lỏi chộp giật

7 Likes

Bác nói đúng quá LDG là ngọc trong cát, giá này rẻ như rau mua và ôm chặt hết chu kỳ bơm tiền. Tôi đã múc từ giá 14 đến nay vẫn múc nếu có tiền tích sản thật nhiều và quên luôn. Cảm ơn Thầy A7 đã cho tôi tư duy về cổ phiếu BĐS nó tuyệt vời khi bơm tiền hơn nhiều so với ôm đất.

4 Likes

Không biết thì dựa cột mà nghe bác ơi. Game phát hành là loại game hay nhất của giới tài chính đấy. Đầu tư chứng khoán không đánh game phát hành thì đánh game gì. Năm 2021 VND IDJ IPA,… toàn tăng 500% vì game phát hành. Game phát hành tăng vốn còn cho thấy quyết tâm thực hiện các dự án lớn của ban lãnh đạo LDG, làm thật ăn thật không bán lúa non dự án

6 Likes

C4G phát hành đấy bác . Lẹt đẹt . Mà thôi. Câu chuyện ldg vẫn cứ 3x đã r phát gỉ phát

BHS phát hành 1:1 giá cp tăng 2,5 lần

3 Likes

Nói chung mấy bác đó máy móc lắm, ko đủ tầm để cưỡi sóng thần đâu bác; ko hiểu khi nào phát hành thêm là tốt, khi nào là xấu; cá nhân xem khẳng định phát hành thêm của LDG đợt này là tốt.

6 Likes

C4G nó phát hành nhưng bản chất nó KHÔNG CÓ TIỀM NĂNG GÌ ĐÁNG GIÁ. Toàn làm thuê, xây thuê.

LDG tài sản nó rất lớn chỉ cần bơm thêm tiền vào khai thác là ăn đủ, hóa rồng. Trình bác non dựa cột mà nghe thôi, phản biện toàn lấy ví dụ khập khiễng

3 Likes
  • C4G phát hành thêm, cầm tiền của cổ đông đi làm đường biên lợi nhuận ~5%; lấy tiền đó đem gửi ngân hàng còn hơn.
  • LDG phát hành thêm, lấy tiền của cổ đông để tăng tốc triển khai các dự án như LDG sky, LDG grand miền trung, LDG river,… các dự án đó đem về 10k tỷ, 20k tỷ====> mấy ông ko biết gì cứ bảo phát hành thêm là xấu.
8 Likes

phát hành là tốt nhé ae cty có tiền làm dự án

3 Likes

Trong cuộc chơi, phải phân biệt ai là chủ, ai là đầy tớ nô lệ, các bạn thích làm chủ hay làm nô ?

• Chủ : Là thằng cầm sổ đỏ, chủ đầu tư dự án. Phát hành thì múc mạnh vào, vì nó ăn bằng lần !
  • Đầy tớ nô lệ: Mấy đơn vị ký HĐ làm thuê (nhà thầu xây dựng, TV,…), Giữ tiền hộ (bank, Ck) . Đội hình này phát hành thì tránh ra ! Nó chỉ ăn line !
5 Likes