LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Có đội nào đè đâu các bác, là các ae vừa hô vừa enter cả đấy, lệnh nhỏ lẻ bắn như súng liên thanh mà các Bác lại cứ hô đè giá

2 Likes

kiểu tháo chạy như kẻ kiếm xăng đổ . =]]ưzz

oh thế bác không biết rồi, chơi bằng máy đấy, ko chia nhỏ ra thì cả làng biết à :v

Thế là tứ đại hộ pháp: DIG, CEO,DRH và LDG đều lau sàn !

1 Likes
  • Bác cứ quan sát kĩ, rồi đặt mình vào các vị trí người bán và người mua, và tự cảm nhận xem bình thường sẽ giao dịch ntn
1 Likes

hehe. lên 30-40% thì phải có 1-2 nhịp chỉnh là tất yếu mà các bác. ae lụm được giá tốt họ táng ra rồi cover lại thôi. chứ chả phải tay to hay ai dìm đạp đâu

kê lệnh dã man nhỉ kkk

Tôi thấy ông như thằng thần kinh, lúc thì khen lúc thì chê :))), mà nhìn cũng ko phải dân đầu tư nhiều cho lắm

Hôm nay có đầy bác bán trên 20 rồi mua lại giá sàn ấy mà, này là tất yếu của ae nhỏ lẻ, ai cũng từng đi qua giai đoạn này hết, nhiều bác cứ hô dài hạn, mà lãi 20% là bán như phá mả chứ j đâu kka

• Thôi đi cụ; cụ đừng bụng ta suy ra bụng người
  • Nhỏ lẻ nào nhiều hàng như vậy; kê lệnh mua sàn trên sàn nhiều vậy, nhỏ lẻ nào dám táng đè thẳng.
  • Cụ có con mắt chưa tinh đâu.
4 Likes

Hôm nay mã bđs nào mà chẳng bị giảm, nhỏ lẻ thì biết cái gì đâu mà rủ nhau bán cùng 1 lúc các mã như vậy, cái này phải hỏi các thím ở trên

2 Likes

Đội nào cứ cố tình đánh đồng LDG với DIG , CEO thế nhở =))

1 Likes

Bác nào còn tiền lại càng có cơ hội mua giá rẻ thôi

1 Likes

Toàn là mượn gió bẻ măng, giá sàn gom cả mớ. Cuối phiên lại lấy mấy con vốn hóa lớn kéo thốc lên đỡ chỉ số

2 Likes

Phiên mai sáng đỏ chiều xanh thì quá đẹp luôn

1 Likes

Chả khen, cũng chả chê làm gì. Nói đúng sự thật thôi, đầu tư nhìn doanh nghiệp chứ sợ gì xanh đỏ. Còn trên thị trường đầy phe phái, thích thì họ pr lên mây rồi chốt lời, rồi lại ra tin đạp gom lại. Còn tớ cứ ngồi im, về 14.8 lại múc tiếp hihi

Mấy con này cùng họ với nhau. Hầu như là đi cùng pha, hoặc lệch nhau tí. Chứ bảo con xanh con sàn thì làm gì có. Cùng lên, cùng xuống thôi. Nên có chim chuột nhau thì cũng cùng trên 1 thuyền cả thôi bác ạ.

chú nào chim lợn LDG tát chết. 19.25 đây :smiley: :smiley: :smiley: Công chúng đang đánh đồng, mặc kệ. Ngã ngũ sẽ thấy đợt này cho cổ Thánh ra bã!

2 Likes

thuyền đâu mà cùng bác? 27/12; 28/01; 07/02; 08/02 con nào tăng, con nào giảm? Con nào CE, con nào FL? Rất đơn giản, gộp 2 cái chart coi là được, xem rồi hãy nói bác nhé

1 Likes

Bác ấy chủ lực DIG, CEO :smile:

2 Likes