LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

thị trường bây giờ là nhóm cầm hàng ko phải bđs sọc hàng bđs chắc, chứ bình thường khó có chuyện trần, sàn thế này được. Đúng là mạt pháp, giột từ móng

Hnay khá bất thường mọi người nhỉ, giá sàn nhưng lệnh mua nhiều hơn lệnh bán? Kiểu như đè giá

1 Likes

K hieu mắt mũi kiểu gì e nhấn mua ldg mà lại nhấm thành dig được cơ chứ, mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt. May mà có 500 cp chứ mà 5000 cp thì ko biết làm sao

2 Likes

Tk e đang có 60% la ldg các bác nhé, em la fan cua ldg ạ

3 Likes

Bác là thần bài châu tinh trì rồi :smile:

3 Likes

bản chất là đội cổ Thánh nó vơ thêm LDG ăn hôi, nên khi chúng nó bán là chúng nó bán sạch, gây hiệu ứng. Bọn này đu bám kinh lắm!
Hàng cổ Thánh sẽ ra bã đợt này! :smiley:
Tinh nhuệ binh từ giờ sẽ đi ngầm, khi có ám hiệu sẽ báo. Không các Thánh lại ăn theo đấy.

7 Likes

Ý em là tương đối, cả dòng đều vậy. Ví như nay cả dòng đều chết. Còn có đợt e nhớ bị sọc DIG và CEO nên đợt đó nó Trần và sàn như điên, chả theo quy luật nào.

Nhặt 20.5 lúc sáng rồi, hết tiền.

1 Likes

Bác nói chán vãi đái. Bọn media đang cố tình đánh đồng LDG với mấy con hàng thánh. Một con chủ lực hàng BĐS nghỉ dưỡng lại đi so sánh đánh đồng với con BĐS dân cư. Mấy ông nhỏ lẻ chính vì tư tưởng nhìn con DIG, CEO nên mấy con BĐS mới bị đi bụi theo, chứ ko hiểu đc con DIG, CEO được thổi lên giá bao nhiêu, trong khi con LDG giá < 2x.
Theo dõi vận động phiên hôm nay thì LDG rất cứng, vận động rất chuẩn giảm theo thị trường chung do tâm lý đám đông, nhưng phút cuối rút lệnh kê sàn, cố tình dìm sàn để đánh đồng hàng CEO, DIG

3 Likes

Hôm nay tốt quá, rớt là phải rớt mạnh như này, 19tr lệnh khớp. Quá đẹp quá đẹp. Mai chắc ko sàn đâu. Đỏ đỏ tí thôi.
Chúc mừng cổ đông LDG ko bị múa bên trăng.
Dư có tí chắc mai đỏ đỏ lấy hên thôi :))

Em sẽ vẫn ở đây chim lợn cho vui nhà vui cửa.
Giờ là thời của dầu, của bds tay to bền vững nha :3

2 Likes

Tôi tố thêm A7, A8, A9,…, A100, thêm 3 đời. Cộng thêm CO, DG và 3 đời!
Cho chừa cái tội dám bật lại anh V :smiley: :smiley: :smiley:
LDG thì lại được các anh cưng lắm!

9 Likes

Đã là đầu tư thì quan tâm xanh đỏ. Đúng giá mục tiêu thì out rồi cover lại

Theo bác có về 14.8 không để em vay tiền múc hở bác. Tầm này thị trường yếu thì cứ thoải mái lựa giá tốt thôi. Chứ khi vào sóng bds rồi, làm gì có lình xình để ăn giá ngon thế này hihi

em tất tay rồi, giờ ngồi nhìn anh em lái thôi, 70% của em là ldg rồi

4 Likes

Nay nhặt được mớ, hehe

Ấy thì tuỳ các bác muốn tách bạch khỏi cổ Thánh thôi. Nhưng e nghĩ muốn bền vững thì cả họ nó phải đi cùng nhau mới là vào trend, chứ con tăng con giảm thì chỉ là sideway.

mai ai còn nav có thể nhặt từ giá 18-18.5. Hy vọng đợt này là thẳng cánh cò bay

Mai kê giá đỏ là có hàng nha. :))
Hên hên còn dc giá xanh màu trời nữa

1 Likes

Ai cũng muốn vậy, nhưng tăng thế thì phi lí quá; cách đánh của cổ thánh là khi chọn được cổ ngon, kì vọng lớn sẽ đẩy giá tăng 5 lần, 10 lần. Trong khi cổ khác ngon tăng 2 lần, 3 lần. Nếu bây giờ tăng đều thì ntn nhỉ???

1 Likes

Cứ hồi được tí là các bác lại lên tất cả các hội nhóm hô hào, nó ghét nó chả cho đi bụi hết