LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

tách riêng thì mới bền, chứ nhìn con này quyết định mua/bán con kia thì chịu. Mắc gì cổ đang rẻ nhiều lần so với tài sản, thị giá chưa đến 2x mà cứ muốn đi chung

2 Likes

Hôm qua tôi hô ae bình tĩnh suốt đó; bảo hôm 22/02 sẽ có giá ngon, ko việc gì phải vội đó.
Chứ đâu phải thấy tăng là hô hào

6 Likes

Mỗi doanh nghiệp nó có chu kỳ riêng, kể cả trong ngành chứ bác. Thời điểm vàng ra hàng nó phải khác chứ. Một thằng làm móng, nhận cọc nó phải khác với thằng bỏ tiền giải phóng mặt bằng chứ. Đây nó dúi bắt đi chung thằng x5, x10 rồi cay vkl

3 Likes

Bao nhiêu lần rồi mà ko rút kinh nghiệm, hô như vậy toàn f0 nó mua đuổi, khi có biến nó chả bán tháo

Anh em chạy nhanh nhé. Nhiều tin xấu lắm. Nga -Mỹ đánh nhau tới nơi rồi, hehe. Em giữ hộ dép cho. Cuối tuần quay lại tìm dép, cứ gặp em nhé. Em tính phí trong giữ thấp thôi …

2 Likes

Ví dụ bank, chứng, thép khi vào trend thì con nào cũng tăng ( ít nhiều tuỳ con). Bây giờ e dám khẳng định DIG và CEO sideway hoặc downtrend mà LDG đi xa được 1 mình đó. Khó lắm, chả có lái nào làm được thế đâu bác ạ. Vì tâm lí NDT họ nhìn cả dòng xem tiền vào chưa?

hô hào gì bác, ae ai thích mua thì mua giá đỏ chứ có hô mua bất chấp, đâm đầu vào tường mua đâu. Giảm cả dòng thì con nào chả há mỏ

1 Likes

Kịch bản này ai theo dõi LDG sẽ thấy quen quen, không có gì mới, rồi đâu sẽ vào đó thôi.

1 Likes

Thế cơ à??? bác vẫn cầm DIG và CEO tâm thế bác nghĩ thế là chuyện bình thường

3 Likes

Trên các hội nhóm fb, ■■■■ ấy bác

1 Likes

Đây là pic công khai tiếp oxi, bác cứ tham gia ở đây nè.
Nhóm nào mà khuyến nghị mua bán thì đừng vô vì nó ảnh hưởng đến quyết định của mình.

Nay lỡ tay mua thêm có sao không các anh em :smiley:

2 Likes

Mai canh mua thêm mai — khả năng vẫn có giá tốt

Theo thần bài @HeiHei , thần bài biết tẩy rồi, tố tất một rổ A…

4 Likes

anh em mạnh mẽ lên, sàn chục cây còn không sao thì mới sàn 1 cây đã là gì. Đấy là anh em khác bảo thế chứ em F0 run run anh em ạ :slight_smile:

3 Likes

có gồng chút thì mới cơ bắp đẹp trai được

3 Likes

Trước tết chịu đc hơn 10 phiên sàn, nhằm nhò gì 1 phiên này

2 Likes

Trong khi dư sàn phiên nào cũng trên 10 triệu cổ :))

1 Likes

Mai đỏ là đẹp

Anh em láo nháo hết vậy, vĩ mô tiềm năng doanh nghiệp ngày càng tốt, có gì thay đổi đâu , hôm nay chỉ là phiên chốt lời điều chỉnh kỹ thuật thông thường của bọn t+, sau khi chạm biên trên dãy boligoban, mai đâu lại vào đấy và dãy boligoban sẽ tiếp tục mở rộng hướng biên trên để hành trình chu kỳ uptrend này ! Không cản nổi thiên thời đâu !!!

4 Likes