LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Thị trường thường có cái cớ để đạp rồi tất cả lại đâu vào đấy , ai cầm hàng giá dưới 20 thì đừng vì giảm mà hoảng. Cứ cầm tiền sẵn mà chờ

2 Likes

Tôi phải định giá tỉnh tâm cho em mới gia nhập Tinh Nhuệ binh !

:two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts:

5 Likes

LDG còn tăng giá dài lắm; game phía trước còn nhiều lắm:

• Chuyển đặt cọc căn hộ dự án LDG sky sang hợp đồng mua bán căn hộ tương lai, khoản trả trước của khách hàng sẽ hiện thêm tầm 2000 tỷ
  • Mở bán dự án LDG river
  • Mở bán dự án LDG grand miền trung
  • Phát hành cổ phiếu (tin đồn 1:1 cho cổ đông hiện hữu)

====> con tẩy cao đấy :smile:
7 Likes

Mai đỏ lè :))

1 Likes

Mấy con BĐS con nào cũng đụng cạnh trên BB rồi, chỉnh cả dòng cũng hợp lý thôi

3 Likes

Hy vọng Ldg hồi nhanh về 29.

2 Likes

cảm ơn bác @kytd và bác @Nhotchung tiếp oxi kịp thời cho các F0 như em

4 Likes

Tôi thấy bác thật hài hước :)))
Tôi lãi ko bán lau sàn luôn 10 cây, vẫn đang âm nhẹ, chả sao cả :))
30 mới tính, chưa tới thì đợi cho tới, việc gì phải xoắn kkk

5 Likes

Kiểu trẻ con chấp gì

3 Likes

Cái tên nói lên tất cả cờ hó cứ sủa, dòng người cứ đi !

1 Likes

Lên tàu giá sàn 19.25
Mai đỏ, múc thêm !

5 Likes

Thật quá kinh hãi. “Trâu bò đánh nhau ruồi muỗi chết” phải chăng là vậy? Bảo sao phải chờ thêm vài thế kỷ nữa thì cái thị trường này mới minh bạch được. Mong rằng tui nghĩ sai. Mô Phật!

LDG nay chắc có đội mang hàng ra kho sọc vào cuối phiên, mai đội này sẽ phải mua lại để trả kho thôi, nay nếu ko có đội sọc LDG thì cuối phiên hồi mạnh rồi, mai anh em canh nhặt sàn và sát sàn nếu có, nhưng chắc ko có giá sàn mà cùng lắm là tét 18.5 là bật lại thôi

4 Likes

Úi giời, lo xa, cách đây mấy năm, nga nó lấy crime, y chang, sau đó vn bơm tiền, đất tăng ầm ầm, giờ chả khác mấy năm trước chút xíu nào, y chang

1 Likes
  • Các bác yên tâm nhé, mình tài sản nhiều, giá vốn mua đất rẻ thì sợ gì. Chỉnh thì cũng chỉnh ngắn hạn theo dòng, còn trung/dài hạn không muốn lên cũng phải lên. Tích cực gom đất bao năm chỉ để đợi thời khắc này bung hàng ra.
  • River thì như con át chủ bài nội đô, đợi bung ra bán mỗi m2 giá 60tr thì thu về hơn 3000 tỷ. 2 cái Intela mở lại thì bán cũng phải 50tr/m2 thu về hơn 800 tỷ
  • Game lớn thì đang ở trước mặt
  • Giờ đố ai xuống khu Bình Nguyên mua được lô đất 2ha giá hơn 200 tỷ như LDG đấy. Giờ bét nhất tính 30tr/m2 thì phải 600 tỷ.

9 Likes

Ok bác !!! Mai gom thêm ít

3 Likes

Trong bối cảnh bơm tiền, đầu tư công, lạm phát tăng, giá BĐS tăng đều thì đầu tư cổ đất là tối ưu. Tầm nhìn mới có đủ gan để giữ cổ đất lâu dài, còn không thì thị trường rung cho rụng trắng tay

5 Likes

Bác trấn an NĐT liên tục quá yên tâm chờ đợi

3 Likes

Giá xăng dầu tăng kéo theo giá cả tất cả mọi thứ đều tăng . Lạn phát rồi thì bds ắt sẽ pải tăng lên dân tình đều đổ đầu vào đất . Nếu cứ đà này ai giữ tiền thì mất hết thôi

3 Likes

Em múc lúc 20 đươc 1k nữa thui la hết xèng. Mai xem thế nào lại nộp tiền múc thêm ít con xanh là ngồi xem ạ

1 Likes