LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hết tiền thì thôi bác ơi! Ngồi xem, dài hạn ko việc gì phải vội vàng. Con tẩy LDG cao lắm, ăn trọn vẹn vài con như LDG tài khoản cũng nhân nhiều lần rồi

1 Likes

Đường Thống Nhất đi qua LDG Sky đã thi công trở lại (mở rộng từ 12m lên 32m). Đoạn đang thi công này là ngay cty Tân Tân, gần LDG Sky mình luôn

• Còn gọi là trục đại lộ Đông - Tây mới, dài hơn 3km
  • Đường Thống Nhất nối 2 trục Quốc lộ quan trọng là Quốc lộ 1K ở cửa ngõ phía Bắc, và trục Xa lộ Hà Nội ở ngõ Đông
  • Kết nối giữa thành phố Dĩ An - Bình Dương, TP. HCM, khu đô thị Đại học Quốc gia, Bến xe Miền Đông mới, Khu Công nghệ cao,…
  • Tạo thành trục vành đai thương mại dân cư. Từ đại lộ Phạm Văn Đồng, Cầu Bình Triệu đều có thể di chuyển nhanh về bến xe Miền Đông mới và cầu Đồng Nai, giảm tải lưu lượng xe trên Quốc lộ 1K đi về Biên Hòa và các tỉnh phía Bắc

2022-02-22_18h56_47

2022-02-22_18h57_00

2022-02-22_18h57_20

6 Likes

Cam ơn bác nhiều. Lần trước e ko dc tiếp thêm oxy như lần này cưa thấy sàn là e sợ, cuối cùng phải bán lúc đaý. Lần này e yêu hết​:rofl::rofl:

3 Likes

Con này đánh dài bác à, cứ xuống thấp tích luỹ ổn; có tiền lại mua vào ít; chẳng tội gì fomo mua đuổi.

2 Likes

Với LDG, CII, CEO, DIG…hay bất cứ cổ đất nào khác các bác múc được bằng tiền thịt ở tầm giá 14.2-29.2 đều ok hết nhá. Việc thị trường điều chỉnh hôm nay là tất cả chả riêng LDG. Anh em nào vốn mỏng thì có thể tạm thời chốt lãi ở các đỉnh tạm thời như vừa xong là 20.65. Sau đó mua lại sau đó. Một cp sẽ tạo rất nhiều đỉnh trước khi lên một cách bền vững trong tương lai. Với LDG thì sau 2-3 năm nữa mà xem. Đỉnh cao luôn.

1 Likes

Lâm viên sinh thai chứ nhỉ . Mình nhớ LDG đâu có đất ở nha trang . Có dự án trồng rừng ở Vân Phong ,Khánh hòa

Mai mong đỏ e xúc thêm ít, mấy nay lên nhanh quá k dám fomo

Ldg hàng ngon. Cứ mua vứt đấy. Mai Ldg lại trở lại đường đua CT1 thôi.

1 Likes

Giờ ngoài kia nhiều người đã biết tới LDG hơn rồi. Đừng để rơi hàng dọc đường mà phải mua lại của thằng khác giá 2x, 3x nhé các bác :beers:

6 Likes

Không hơn gì con này:

Nay thấy LDG có vẻ bị ép sàn nên làm thêm ít. Mai ko có gì biến động sẽ hồi dần thôi

2 Likes

Ng.u nhất trên đời là đêm cổ sản xuất, kinh doanh ra so với cổ đất. Loại cổ mới bỏ vốn ra đã phải khấu hao, lạm phát bào mòn giá trị tài sản.
Cổ đất quỹ đất lớn, đéo cần sản xuất kinh doanh gì tự nhiên giá trị đất tăng tài sản cũng x3x5x7 trong vài năm. Nếu dùng quỹ đất đó sx kinh doanh nữa thì gọi là siêu lợi nhuận x10x20x30 là chuyện bình thường !!!
Mấy con chim lợn hiểu không ???

1 Likes
3 Likes

Mai có giá xanh lơ *_ chịu9 khó canh bảng

LDG - ví như “Rồng ngủ thức giấc” bác ạ, rồi từ từ khoai sẽ nhừ, giới đầu tư sẽ thềm khác … ước gì hồi đó mình giữ LDG !

6 Likes

Đang huy động vốn họ hàng cho phiên ngày mai.

3 Likes

Cứ bình tĩnh thôi nha bác ơi, e dự là sẽ nhúng xuống 18.xx, nên bác có muốn vào thêm thì chia vốn ra

3 Likes

Rồng vẫn ngái ngủ thôi; thức giấc thì quậy tung trời :wink:

3 Likes

Nói còn lình sình . Tg vẫn còn cho những ai . . . . Chứ nó cứ thẳng tiến thì lại lo hơn . . . . Quan trong nhà đầu tư pải vững tin … . . .

2 Likes

E nghĩ đỏ thôi, xanh e chưa mua, nhưng cứ 18x là lao vào thôi

1 Likes