LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Lực cầu ngày hôm nay vào bắt đáy rất nhiều . Vậy chúng ta pải tự hỏi ai là người mua . Có chăng có những tay to thứ thực đã vào. . . . . .

2 Likes

Chưa nói là LDG đằng sau còn câu chuyện phát hành tăng vốn ở đằng sau . Nếu phát hành cho nhà đầu tư tổ chức thì cũng pải kéo cổ phiếu lên 3x . Nên ko pải lo . . . Chuyện vui còn phía sau . … kakakakaka

2 Likes

Mình có thói quen xấu múc là tất tay xong đi vay.

2 Likes

Thắng thì đã thắng to . . .

2 Likes

Đoạn 15-20 vẫn là đoạn gom hàng; tuy nhiên có thể vẫn trading hạ giá vốn
LDG bây giờ nhiều ng biết là rẻ rồi, có hàng thì ngồi xem thôi

3 Likes

Mình thì tàu vẫn lên đúng ga . Mà khi tăng lên mà xuống giá biên độ đủ mình gia tăng thêm tỷ trọng . . . .

3 Likes

H thì ngồi đợi em nó về 100k . Ai bảo mình đếm cua trong lỗ cũng đc kệ . . . . đơn giản là trong hang có cua . . .

3 Likes

Mình biết nhiều bác hô hào, nhưng tay enter, chờ phiên mai vào lại, nhiều bác thì múc dầu khí, cứ nghĩ Nga múc UK thì múc dầu, nhưng đời đâu là mơ, T3 về có khi gãy gọng rồi!

2 Likes

Dầu ăn line ăn lại mà cũng hô hào (anh cophieugiatri, HKTK gì đó đang tự sướng với P ) :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

Mấy ngày nó tăng 4% giờ đang cắm đầu mà hô)

1 Likes

Mấy chú đấy hô hào ăn line

Mỗi người mỗi khẩu vị, người thích vodka ngừoi thích Chivas bác nhỉ? Kệ thôi cứ ôm hàng mình ngủ cho ngon.

2 Likes

Ai cũng có cái tâm lý ôm con nào buổi sáng mong mai mối đều tăng 10-15% nó chỉnh thì lại thân ái chào tạm biệt . Rồi lại tim mã khác rồi lại lập pic hô hào tiếp. . . . . .

3 Likes

Kệ bác ơi, ai muốn ra thì ra, ai muốn vô thì vô, người đi, kẻ ở bác ạ

4 Likes

Đất đẹp, vị trí tiềm năng ngoài kia nó đang dành nhau múc kìa, giá thì tăng hằng ngày hằng giờ ! Chu kỳ cung tiền kích cầu kinh tế thì nó tăng cả 5-9 năm không ngừng nghĩ !

5 Likes

Câu này chuẩn

1 Likes

Tôi thích gái đẹp bác ạ, ko thích voka, chivas :joy::joy::joy:

2 Likes

Hình như cái tay HKTK còn lập nhóm ■■■■ LDG thì pải . . .

1 Likes

Chuẩn men

1 Likes

Tới giờ hẹn rồi các bác ạ, gôdnigh ae !

3 Likes

Thực ra hôm nay mọi sự sẽ xảy ra. Nhưng tăng từ 15.x thì anh em cũng lợi nhuận kha khá rồi. Nhưng cp BĐS sẽ vẫn ngon. Nếu anh em kiếm đc thì chúc mừng. Nhưng đầu tư phải có kiểm soát (kiểm soát rủi ro). Nhưng hi vọng sẽ kiếm thêm đc. Nhưng theo dự đoán chậm nhất chiều mai sẽ có màu xanh. Đáng nhẽ mình sẽ quay lại giữ tháng 3 nhưng lại mọi cái xảy ra nhanh hơn mình dự đoán.

2 Likes